[Phú Nhuận] Súp cua Đặng Văn Ngữ - càng bự, óc to - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/27 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 27/27
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Em cũng có ăn ở đây 1 lần. Súp khá ngon nhưng mà về tới nhà hơi bị nguội xíu ^^
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

Đang ở
    Bình Thạnh TPHCM
    quán rất đông khách nên mình đi làn gần 4g10 la mua về ăn luôn! mấy hôm nay thấy khách đông nghẹt luôn! tầm 6g là hết súp rồi

Bearie♥'s Avatar
    Mới ăn cách đây vài bữa. Dán bảng 17k rùi. Mình mua 2 súp óc heo đem về. Lúc múc vô ly nhìn nản thiệt. Nước súp trong veo, chẳng có thịt gà xé hay nấm gì hết, chỉ có tóc tiên với vài cọng bong bóng cá. Ăn vô thì ngon, vừa miệng. Nhưng nhìn thì chán lắm. Chắc do ăn quen súp gà xé ở chợ Tân Định
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

Ăn thử 1 lần rồi. Óc heo rất béo ăn với súp thì khỏi chê. Nhưng vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đó. Theo mình thì mình vẫn thích Súp cua Hạnh hơn.

Cáo Nham Nhở's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi sherly Xem bài viết
    Hôm bữa ăn cá viên ĐVN nên xáp vô đây ăn thử nhưng ngon thiệt. Mình kêu chén thập cẩm, tại khoái ăn hết tất cả nguyên liệu, 30 hay 35k gì đó. Ngon nhất là thịt bò đó. Chỉ ướp vừa cay vừa thơm lại mềm nữa. Mấy cái khác cũng chất lượng lắm.
    keke, giống mình, ăn thập cẩm thử được đủ các loại luôn!

mangekyouitachi's Avatar
    Mấy miếng thịt cua to thế nhỉ

tabtran's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Bearie♥ Xem bài viết
    Mới ăn cách đây vài bữa. Dán bảng 17k rùi. Mình mua 2 súp óc heo đem về. Lúc múc vô ly nhìn nản thiệt. Nước súp trong veo, chẳng có thịt gà xé hay nấm gì hết, chỉ có tóc tiên với vài cọng bong bóng cá. Ăn vô thì ngon, vừa miệng. Nhưng nhìn thì chán lắm. Chắc do ăn quen súp gà xé ở chợ Tân Định
    Bạn y chang mình luôn. Hôm bữa chạy ngang, thấy chén súp nhỏ nhỏ xinh xinh, mà thấy 17k, cái không ghé.
    Hôm wa tự nhiên thèm, sẵn gần cty ghé thử xem. Mình kêu súp cua. Hic hic, mình o ăn được ngò, lúc bưng chén súp lên thấy hơi shock, tại dòm vô thấy được 3 cái càng cua bự (càng cua được ướp gia vị cay cay nên ăn ok lắm), nhưng còn lại chỉ có da heo (cắt nhỏ lắm), với nấm không àh.
    Nhưng mà, mình nghĩ ở đây chắc chị này bán đồ sạch , mà cua bự vậy, nên giá hơi cao. Tại thấy chén ớt tự làm, da heo cắt nhỏ xíu nên mình nghĩ cũng an tâm. Mà o có thấy súp cua gà . đại khái thì nếu có money chắc cũng ủng hộ chỉ

Quán này gần quán sinh tố vitamin phải ko chị ? Em hay ăn ở quán sinh tố vạn kiếp khẩu vị hợp với em. Mà quán vạn kiếp chuyên gia gián bò tùm lum nên ngồi lâu lâu xíu sẽ nghe âm thanh á lên cái của các bạn nữ ^^
    Lần sửa cuối bởi phagioidaisu, ngày 22-08-2014 lúc 01:37 PM.
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi phagioidaisu Xem bài viết
    Quán này gần quán sinh tố vitamin phải ko chị ? Em hay ăn ở quán sinh tố vạn kiếp khẩu vị hợp với em. Mà quán vạn kiếp chuyên gia gián bò tùm lum nên ngồi lâu lâu xíu sẽ nghe âm thanh á lên cái của các bạn nữ ^^
    uhm, kế bên cá viên chiên sinh tố vitamin này nọ luôn đó em , nguyên 1 dãy ăn vặt ở đây.

cuahapbia's Avatar
    tấm cuối em bán súp xinh thế

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/27 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 27/27

Tag của Chủ đề này