[Bình Thạnh] Súp cua A.Vân - Súp cua 15 năm chất lượng không đổi. - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    khu này thì súp chú này ngon nhất mình thì ko thích cách bạn nói " Phục vụ theo kiểu nghệ sĩ, có thì tốt, không thì cũng không sao."

mình ăn từ khi chú ấy chỉ có cái nồi để trc 1 cái nhà ( cỡ 1 m2) ghi chữ PHOTOCOPY cơ T____T, chú ấy đó giờ chỉ có 2 cái bàn thôi, hồi trước còn bị quán hủ tiếu chèn ép ko có chỗ ngồi cơ, giờ có được chỗ rộng rãi vậy là mừng rồi đó. Với lại chú ấy không bán chủ nhật nghen @______@
    Có thể dòm chú hơi lạnh nhạt tí nhưng mà ko có kiểu nghệ sĩ như bạn nói đâu. Nhiều lúc mình ăn chú ấy cũng cười nói 1 chút nhưng rất rất hiếm

súp cua rất đặc,nêm vừa miệng, múc lên cua với thịt ở dưới cũng ok. không phải kiểu lỏng lỏng vài ba miếng cua như ở chỗ khác. Mình chỉ ăn chén 15k thôi cũng thấy lửng lửng rồi. tô 20k chắc nhiều lắm @v@

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Trích dẫn Gửi bởi selnavn Xem bài viết
    khu này thì súp chú này ngon nhất mình thì ko thích cách bạn nói " Phục vụ theo kiểu nghệ sĩ, có thì tốt, không thì cũng không sao."

mình ăn từ khi chú ấy chỉ có cái nồi để trc 1 cái nhà ( cỡ 1 m2) ghi chữ PHOTOCOPY cơ T____T, chú ấy đó giờ chỉ có 2 cái bàn thôi, hồi trước còn bị quán hủ tiếu chèn ép ko có chỗ ngồi cơ, giờ có được chỗ rộng rãi vậy là mừng rồi đó. Với lại chú ấy không bán chủ nhật nghen @______@
    Có thể dòm chú hơi lạnh nhạt tí nhưng mà ko có kiểu nghệ sĩ như bạn nói đâu. Nhiều lúc mình ăn chú ấy cũng cười nói 1 chút nhưng rất rất hiếm

súp cua rất đặc,nêm vừa miệng, múc lên cua với thịt ở dưới cũng ok. không phải kiểu lỏng lỏng vài ba miếng cua như ở chỗ khác. Mình chỉ ăn chén 15k thôi cũng thấy lửng lửng rồi. tô 20k chắc nhiều lắm @v@
    Cám ơn bạn đã update giờ bán nha. Tại hồi đó mình có quay lại để ăn, xong thì hết bàn, mình đứng đợi và hỏi chú là còn bàn nào nữa không thì chú trả lời "không", rồi không nói gì nữa hết, đợi 1 hồi lâu quá thì mình đi nên mình mới nói là "bán kiểu nghệ sĩ"
    Tô 20k thì mình thấy nhiều hơn cái chén quá trời luôn, mấy nam ăn thì lưng lửng chứ nữ là no luôn quá

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi diudiem Xem bài viết
    chỗ này theo em là ăn ngon hơn cái chỗ lê quang định, nhất là phần cua nêm ngon mà chắc thịt với nhiều nữa, cái chén cỡ chén cơm mà múc cũng đầy đầy vậy đó, thèm hết sức
    Đúng rồi, cua ở đây miếng bự bự ăn đã
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

súp chỗ này đặc quá, nên k thik lắm...mà đúng thiệt là chú bán súp mặt lạnh lùng thiệt

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Trích dẫn Gửi bởi rabbi175 Xem bài viết
    súp chỗ này đặc quá, nên k thik lắm...mà đúng thiệt là chú bán súp mặt lạnh lùng thiệt
    Ùm Súp đặc mà được cái cua bự bự
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

CoBeMuaDong2101's Avatar
    miếng cua trong chén súp bự ghê, thích quá

Đang ở
    Tp.HoChiMinh
    khuya đang đói mà nhìn chén súp zay chắc chớt quá

gunkeny279's Avatar
    tối bữa lang thang lê quang định mà ko biết chỗ này, trời ơi

nhìn cũng ít chứ có thấy nhiều đâu, cái này phải 3 chén mới đã

Hí hí, gần nhà mình kìa, để đi làm về mua ăn thử
    Sống vì ăn là 1 cách sống thiêng liêng và cao cả

nhìn bát súp bụ của nhìn tươi chắc thịt muốn thử liền quá đi thôi
    http://athenacomplex.vn