Sushi SAMMURAI - Tuy là võ sĩ nhưng không có " CHẶT CHÉM " ... :))))) - Trang 13
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

13/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/128 ... 3111213
Kết quả 121 đến 128 của 128
    cherp's Avatar
    ghê quá !! hèn chi đi ăn ko còn thấy anh chủ quán dễ thương mà đẹp trai nữa ... bữa ăn mà về bị đau bụng quá trời ... giờ mới biết , mém nữa là nghi ngờ ng tốt rồi ... chia buồn với anh chủ cũ ... và với mình vì hết chỗ ăn sushi ngon rồi. ...

the_red_of_luck's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Heomap6789 Xem bài viết
    Xin thông báo tin quan trọng , hôm trước mình có chay ngang thấy quán đóng cửa , gỡ bảng hiệu luôn , 1 tuần sau thấy gắn bảng hiệu mới , mình ghé ăn thử thì ra là bị đổi chủ , hèn chi đồ ăn tệ quá xá tệ , mình hỏi thăm bên bãi giữ xe thì mới biết là người chủ quán cũ bị bà chủ nhà cho thuê thấy làm ăn được nên kiếm chuyện giở trò để lấy lại mặt bằng rồi mở quán giống y chang luôn cũng là SuShi Samurai mà có thêm chữ Minh Anh ở dưới . Nghe nói là gia đình cán bộ cao cấp mà sao lại làm ăn thức đức thế này , mấy bữa nay mình có chạy ngang nhưng không ghé vào ăn , vì không thích thể loại làm ăn vô đạo đức này , mình cũng là người kinh doanh cũng từng bị 1 lần như vậy nên mình câm ghét những người như thế lắm, thà ăn chỗ khác chứ không bao giờ ủng hộ những người lợi dụng công sức người khác để trục lợi . Xin chia buồn cùng chủ quán , hy vọng bạn kiếm được chỗ khác bán , có gì nhớ thông báo . Mong Admin cho những quán làm ăn không lương tâm vào danh sách đen để họ biết thế nào là quả báo tội nghiệp cho những người lao động cực khổ chân chính .
    ghét nhất cái kiểu làm ăn thất đức như vậy...up lên cho mọi người tẩy chay

Couples của mình vừa mới check ở đây tối nay.
    Cảm nhận đầu tiên là quán không đông như mình nghĩ, chỉ có 2 đứa mình và 2 bạn nhân viên, tầm 7h.
    Nhìn menu thì giá cả cũng ok lắm, khoảng = 80% Tokyo Deli.
    Tổng thiệt hại ở hình đính kèm, 2 đứa (1 ham ăn 1 kén ăn) bể bụng vẫn còn thừa đồ @@.
    Về hương vị thì mình thấy sasimi cá hồi tươi, ăn hok có tanh, khẩu vị mình ko tinh tế nhưng vẫn cảm giác đc các món đc nêm hơi ngọt (mình thích). Món mình thích là cuốn chiên nhưng lại bị chiên ko có ráo dầu, buồn vãi, nhưng nhân ngon lắm.
    Túm cái lại là bữa tối mình khá hài lòng, sẽ còn gé lại. Ah mà mấy bạn nhân viên toàn hàng tuyển thật, trai xinh gái đẹp mỗi tội vắng khách nên mình thấy các bạn ý ngơ ngơ ngác ngác thế nào ý =]].
    P/s: éc... Quán đổi chủ ah =_=… đi check quán lần đầu mà ko để ý topic... @@ hèn j ko thấy chủ quán kute mà các pác nói đâu vs lại thấy quán vắng te
    Tới h này e vẫn chưa thấy đau bụng các pác ạ, chỉ hơi nê nê, hy vọng ko sao vì mình thấy quán cũng sạch sẽ mà =_=
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm
    Lần sửa cuối bởi lenkenlockoc, ngày 14-05-2014 lúc 11:15 PM. Lý do: Thêm coment

Quán này vẫn còn mở cũng hay, ngay đối diện trường mình, từ hồi đổi chủ hok bao h thấy có nhìu hơn 1 bàn khách @@

Gần nhà mình cũng có cái quán ốc, lúc đầu nó thuê nhà mở bán cũng đắt khách, sau thời gian bao lâu quên rồi, nhà thuê nhỏ nên nó thuê nhà khác gần đó xây lớn lên cách chỗ cũ có 3 căn, mà chỗ cũ nghe nói cũng ko cho thuê tiếp rồi học lóm tự mở quán làm tiếp, trong hẻm nên người ta ủng hộ 1,2 bữa thôi chứ tay nghề học lóm cũng chả bằng ai, làm đc thời gian ngắn cũng dẹp tiệm, còn quán "chính chủ" thì vẫn phát đạt đến giờ.

quán này mình cũng hay ghé,ăn cũng được đó

Tuyệt vời ông mặt trời, món ăn và giá đều ngon

Cá hồi ở đây tươi ngon, mấy cái cuộn có sốt giống bên tokyo deli mà giá mềm hơn, ăn tha hồ lun <3

13/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/128 ... 3111213

Tag của Chủ đề này