Tổng hợp vòng quanh khu ăn uống ở Pandora City TP.HCM - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47
Kết quả 21 đến 30 của 47
    cgv_245's Avatar
    Hôm qa mình đi r`....ăn uống thả giàn lun.....thjx

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Kem Swensens ở đây đã khai trương rùi nghen cả nhà ^^

liiintz's Avatar
    Lần gần đây nhất (cách đây 2-3 ngày) mình đi, chỗ này rất vắng tạo cảm giác chán chán khi lựa đồ ăn
    http://flickr.com/photos/lyngphan
    http://liiintz.blogspot.com
    http://www.facebook.com/liinx1911

Các bạn lưu ý hạn chế đi vào ngày CN, gửi xe rất mất thời gian...gửi bên ngoài thì bị chèo kéo giang hồ đánh lộn loạn lắm.

nhà mình sát ngay cạnh nên quá rành chuyện này

iveny's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Phố ăn uống bây giờ xuất hiện trong các trung tâm thương mại khá nhiều...giờ muốn ăn uống gì là chui vào các trung tâm như Vincom, Parkson, Diamond hay Pandora là có hết

ZummySUMmer's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi caha217 Xem bài viết
    Gần nhà mình, đi bộ là ra nhưng mình chưa bao giờ đi. Ở ngoài thiết kế cứ mắc cười sao á, xanh xanh đỏ đỏ kỳ cục.
    Từ lúc nó xây đi ngang ngoài nhìn vào cũng đã mắc cười rồi , xây xong đi vào loạn tùm lum hết , nhất là cái BigC , gửi đồ chạy lên chạy xuống @@

Hôm mùng 3 tết mình đi lên đây ăn sẵn xem film lun. Hàng quán thì đóng cửa gần hết thiệc bùn
    Ghé Cơm Ngon thì gặp 1 bạn order rất là xinh zai nhưng mà nc muốn đấm >"< Nghĩ sao khách tới order mà bạn zai đó lẩm bẩm " Trời ơi tới quài zậy" ))))))z
    Thôi mình với nguời yêu bay thẳng qua Pizza Hut ăn luôn cho lành )

Trích dẫn Gửi bởi Shj Xem bài viết
    Hôm mùng 3 tết mình đi lên đây ăn sẵn xem film lun. Hàng quán thì đóng cửa gần hết thiệc bùn
    Ghé Cơm Ngon thì gặp 1 bạn order rất là xinh zai nhưng mà nc muốn đấm >"< Nghĩ sao khách tới order mà bạn zai đó lẩm bẩm " Trời ơi tới quài zậy" ))))))z
    Thôi mình với nguời yêu bay thẳng qua Pizza Hut ăn luôn cho lành )
    Cái thèn cơm DỞ này nó làm ăn mong chờ ngày dẹp quán lắm hay sao áh, mình order cơm chiên gà quay (không nhớ rõ nữa), cho chờ 15p đem thố cơm lạnh ngắt ra.

Tụi nó làm sẵn hết đồ ăn, khi cần thì bỏ lò quay 30s là có đem ra, cho khách chờ giống như là đồ ăn chưa có phải làm...damn it

Mình cũng bị mê món beefsteak của Phở 99. Tẩm ướp rất ngon, bánh mỳ ăn kèm lại đặc ruột và nóng giòn nữa. Động lực lết qua Pandora chỉ vì món này thôi. Bún bò Đồng Hoa thành thật khuyên các bạn đừng ăn. Nước bún bò nhạt nhẽo. Thịt thì ít xỉn nữa chứ.

TramLee's Avatar
    tới giờ vẫn chưa lếch dc tới đây

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47

Tag của Chủ đề này