[Quận 3] Topping Beef - Bò chất lượng giá rẻ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    o0o_blueberry_o0o's Avatar
    Hôm qua ghé quán, biết trước là quán sẽ đông nhưng thật thất vọng về cách phục vụ. Ko biết ngày thường sao chứ hôm qua là mùng 2 Tết, mình đã phải chờ hơn nửa tiếng mà chẳng thấy ai bưng nước ra, ko lẽ bưng nước ra mất thời gian đến vậy sao ? Trong khi các bàn khác gọi tính tiền thì tính rất nhanh và thối cũng nhanh nữa !!!!

Quán giá khá chát, phục vụ thì kém, cho dù đồ ăn có ngon cỡ nào cũng thấy mất ngon rồi !!! Đây là lần đầu cũng như lần cuối đến quán !!!

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi o0o_blueberry_o0o Xem bài viết
    Hôm qua ghé quán, biết trước là quán sẽ đông nhưng thật thất vọng về cách phục vụ. Ko biết ngày thường sao chứ hôm qua là mùng 2 Tết, mình đã phải chờ hơn nửa tiếng mà chẳng thấy ai bưng nước ra, ko lẽ bưng nước ra mất thời gian đến vậy sao ? Trong khi các bàn khác gọi tính tiền thì tính rất nhanh và thối cũng nhanh nữa !!!!

Quán giá khá chát, phục vụ thì kém, cho dù đồ ăn có ngon cỡ nào cũng thấy mất ngon rồi !!! Đây là lần đầu cũng như lần cuối đến quán !!!
    Đồ ăn bên Topping Beef dạo này cũng tệ hơn trước rồi Phục vụ với giá cả cũng không còn được như xưa Bùn...
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

rausachhanoi's Avatar
    manu thấy chủ yếu giá 95k mà xem ảnh thấy có chút xíu bò nhỉ, liệu quán này có mắc quá không các bạn

Thiết kế logo

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123