{rEVIEW} mỘT qUÁN cHÈ nho nhỏ ở quận nĂM - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66
Kết quả 11 đến 20 của 66
    yenlinh0325's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Gía mềm hơn bên Hà Ký phải không mọi người

Quán này là quán kỉ niệm của mình và bạn gái Thích chè đậu hũ hạnh nhân ở đây. Mình thường ghé tầm 10h30, quán còn loe hoe mấy món nhưng đỡ đông hơn tầm 7-8h

ko hảo chè tàu lắm cơ mà thấy mấy cái hình tự nhiên thấy thèm, chụp hình nhìn ngon mắt thiệc

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Update hình típ chiu em nè

Địa chỉ: 85 An Điềm, Quận 5
    tiếp chiêu dữ dội quá bị tẩu hỏa nhập ma nên ghi sai địa chỉ quán luôn rồi kìa chị Trúc ơi
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

nhìn ngon nhỉ hôm nào ghé thử mới đc

littlebear's Avatar
    mình ăn qua chổ này,thấy hơi nhạt nhưng nói chung cũng tạm,nếu hum nào mấy quán ruột hem bán mình sẽ chịu khó mon men chạy vào vì hơi bị ngược đường xí...mà ăn ở đây thường mình hay kêu n thứ vào 1 chén... đi tối quá quán hay hết chổ + hết chè ...

Bearie♥'s Avatar
    Lần đầu tiên nghe tên An Điềm, sợt thấy xa thăm thẳm mịt mù sương gió . Nghe miêu tả chè tuyết giáp ghê wá, gì mà mỡ của đùi ếch . Nhiều chè ngon wá, mình lại thích đồ ngọt. Òa òa, chắc phải vượt sông vượt suối đi ăn thui
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

Mình thích Tường Phong hơn Hà Kí, vừa vừa không quá ngọt đỡ bị gắt cổ, thích nhất là đậu hủ dừa ăn vào mát lạnh tê tái cả người hì

cái này mới biết nè...để bữa nào ghé khảo sát xem sao

phongvu11041987's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
    Cách đây mấy tháng em có đi ăn qua chỗ này. Nhìn chung cũng tương đối ok. Giá thuộc hàng rẻ nhưng không ngon lắm. Hôm đấy cũng định ăn một bữa cho sướng mồm. đầu tiên kêu một chén hạnh nhân, mùi hắc quá không ăn nổi. Ăn xong chén đó là em về luôn. Bình thường em có quán ruột ngay dưới chung cư Nguyễn Thái Bình, ăn hạnh nhân cũng hắc nhưng không hắc bằng ở đây mà thơm thơm mát mát. Mấy món khác em chưa thử, nhưng có ý kiến mọi người suy nghĩ kỹ trước khi ăn hạnh nhân

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66

Tag của Chủ đề này