[Tổng hợp] Bộ 3 bánh trung thu mới của Kinh Đô, bạn đã thử chưa? - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42
Kết quả 21 đến 30 của 42
    Trích dẫn Gửi bởi bocapnuoc Xem bài viết
    Sao phải chọn chi nhiều cho mệt, mềnh thấy bánh nướng, bảnh dẻo truyền thống là vẫn dễ ăn nhất.
    Hehe, vấn đền là ăn nhiều bánh nướng bánh dẻo rồi nên chán, bây giờ muốn đổi vị bạn ạ.

Nhìn cái bánh k đường tinh luyện có vẻ ngon nhỉ? Nhưng k biết so với mấy vị truyền thống có ngon hơn? Vì mình hay thích bánh nướng và bánh dẻo thôi.

-----------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi machoi, ngày 15-09-2018 lúc 02:47 PM.

tuevan's Avatar

Cấp bậc

Mỗi loại bánh có vị khác nhau đó bạn. Nếu bánh nướng bánh dẻo truyền thống có vị ngọt sắc của đường thì bánh này có vị ngọt thanh bạn ạ. Những người k thích đồ ngọt sẽ kết dòng mới này hơn đấy bạn.

Trích dẫn Gửi bởi tuevan Xem bài viết
    Mỗi loại bánh có vị khác nhau đó bạn. Nếu bánh nướng bánh dẻo truyền thống có vị ngọt sắc của đường thì bánh này có vị ngọt thanh bạn ạ. Những người k thích đồ ngọt sẽ kết dòng mới này hơn đấy bạn.
    Ít ngọt là hợp với mình rồi, vì mình đang thừa những 10kg cơ. Muốn mua bánh này thì mua ở đâu bạn nhỉ?

tuevan's Avatar

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi machoi Xem bài viết
    Ít ngọt là hợp với mình rồi, vì mình đang thừa những 10kg cơ. Muốn mua bánh này thì mua ở đâu bạn nhỉ?
    Bạn có thể mua bánh ở các quầy bánh Kinh Đô hoặc mua qua Tiki, Shopbee đều được bạn nhóa.
    Lần sửa cuối bởi tuevan, ngày 15-09-2018 lúc 02:59 PM.

Cấp bậc

Có ai biết cách phân biệt bánh Kinh Đô thật và giả k ạ? Vì e thấy bảo bánh bị làm giả nhiều lém.

tuevan's Avatar

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi madamlee Xem bài viết
    Có ai biết cách phân biệt bánh Kinh Đô thật và giả k ạ? Vì e thấy bảo bánh bị làm giả nhiều lém.
    Bánh Kinh Đô chính hãng có in logo chìm trên vỏ linon của bánh, khi mua bạn quan sát kỹ nha.

Cấp bậc

Mẹ em vừa mua 2 cặp bánh nướng bánh dẻo về, loáng một cái hai bố con em xơi hết 1 nướng và 1 dẻo. Có ai ăn nhiều như e k ạ?

-----------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi kingdom, ngày 16-09-2018 lúc 08:29 PM.

bobongot's Avatar

Cấp bậc

Bạn ăn khủng thía

mslee's Avatar

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi tuevan Xem bài viết
    Bánh Kinh Đô chính hãng có in logo chìm trên vỏ linon của bánh, khi mua bạn quan sát kỹ nha.
    Vậy hả bạn, thế mà từ trước tới giờ mình mua là mua chẳng chịu quan sát gì cả.

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42

Tag của Chủ đề này