Cafe Vườn Đá (Đầm Sen) - thưởng thức nhạc nhẹ với không gian trữ tình - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/35 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 35/35
Kết quả 11 đến 20 của 35
    littlebear's Avatar
    lúc trước có đi 1 lần mà vô thấy cái giá chịu ko nổi, chỉ có cái view nhìn được,còn tất cả thì đều bad...(ý kiến cá nhân) ^^

lkcvnn's Avatar
    Đang ở
    Tphcm
    Quán này đi được 3 lần rùi.Cũng đẹp,thoáng mát,view tốt.Menu thức uống và đồ ăn giá hơi chát 1 tí.Mình chỉ đi cuối tuần thui,chắc do quán đông nên thái độ của nhân viên không tốt lắm,với lại nhju muỗi thật

littlebear's Avatar
    haha, mình đi 1 lần vào 1 ngày trời đẹp , gió thổi nhiều nên lá cây bị rụng tơi tả,mà lá như lá me ý,nhỏ nhỏ, ly nc để 1 hồi toàn lá với lá.

trước có đi 1 lần vào buổi chiều tầm 5h, vô mình ngồi gần 1 tiếng mà không có phục vụ nào ra hỏi mình uống gì. Mà cũng không thấy nhân viên ở đâu để gọi nữa. Cùng ý kiến với các bạn phục vụ quá tệ cho 1 quán đẹp. Và cũng ko hẹn đi lần nào nữa

pochacco's Avatar
    Nước uống ở đây rất ngọt, gọi ly cafe sữa đá phải để nó tan gần hết đá mới dám uống. Nhưng quán được khung cảnh đẹp, wifi mạnh, trưa nào nóng quá xách laptop vào đây kêu ly nước ngồi đến khi nào trời mát thì về, nhân viên châm trà liên tục. Buổi tối thì hơi đông nên nhân viên chắc phục vụ không kịp

Minh moi di quan nay cach day 1 tuan, gia nuoc thi mac, ma` khong gian di ban ngay ko bit dep ko, chu ban dem minh thay bin`h thuong, tui' thui ah, ai di cap thi chac dc do neu ko so mui chit hehe

Lee Bum's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Quán này gần nhà mình nè

Phong cảnh của quan công nhận đẹp và ấn tượng... các bạn nói không sai về cách phục vục của NV trong quán . thật đáng tiếc néu QL không điều chỉnh cách phục vụ của NV

thothichga's Avatar
    hi quán cực gần nhà, mà đi được có 1 lần cũng lâu quá rùi. Nhớ chỉ có là được tặng bánh Oreo mà ko lấy lun hi. Ko bit khi nào mới có dịp đi lại

Quán đây phong cảnh đẹp, trữ tình, thik nghe nhạc buổi tối, nói chung là ổn trừ việc nhân viên chậm chạp, hay quên và vừa rồi còn tính tiền lộn cho mình đến 2 phần nui xào bò mặc dù mình ko kêu nữa chứ. May mà họ chịu tính lại ko thì chắc phải bỏ của chạy lấy người quá!

Nhưng nói chung, gần nhà mình có quán này ổn nhất, nếu có bạn bè mình cũng sẽ đưa lại vào quán này vì vị trí, không gian và nhạc hòa tấu hihihi

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/35 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 35/35

Tag của Chủ đề này