[Quận 3] Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 36/36
Kết quả 11 đến 20 của 36
    Bim Bim's Avatar
    Bánh cookie ở đây ăn ngon cực.

thảoPhạm2's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Minh mới đến quán hum wa. Trên nhommua có vc ý. Nói chug khá hài lòng. Bánh cookies trà xanh ngon nhất. Vani cũg khá thơm, dậy mùi . Mình xài vc nhưg nv khá nhiệt tình. Mình đi nhóm 4 ng đổi chỗ tận 2 lần do wan đông nên chưa có chỗ ngồi ưng ý. Điểm trừ là wan đông nên ồn ào. Mình thix ko gian yên tĩnh hơn. Với nếu muốn chụp hình nên đi buổi ság vì đèn khá tối. Nước ép Hẻm ngon. Bn mình uốg sinh tố mãng cầu thì hơi nhạt. Còn 1 vc nên sẽ ghé quán 1 ngày ko xa để nghe acoustic. Quán dễ tìm lắm .
    Lần sửa cuối bởi thảoPhạm2, ngày 31-05-2014 lúc 10:14 AM.

2lua's Avatar
    Đang ở
    TP. Hồ Chí Minh
    cách trang trí món ăn hấp dẫn.
    After rain comes fine weather !!!

Sẽ ghé quán 1 ngày gần đây

bin's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi QuỳnhChoux Xem bài viết
    Mình cũng đã từng đến quán CHN . Đồ ăn thức uống khỏi phải chê , không gian xanh , nv phục vụ tận tình , vui vẻ. T7 hàng tuần còn có acoustic ( k hề thu phụ phí nhá ) . Nói chung là GOOD mình sẽ còn ghé quán nhìu nhìu nữa <3 <3 <3
    ủa sao mình quán có phụ thu đêm t7 mà bạn

JohannaAnh's Avatar
    Hôm qua mới đi quán này. Nhận xét là không có chỗ nào để chê cả :") Tiếc là vì đến trễ nên hết bánh cookie trà xanh, đành ăn choco chip, không ngờ bánh đó ngon quá, xực nhanh tay gọn lẹ luôn rồi mình gọi thêm bánh chocolate brownies + tiramisu( bánh này k có sẵn, chỉ order thì a chủ quán mới trực tiếp làm), brownies có mùi hạnh nhân ăn không ngán, mình chấm nhất cái tiramisu của quán là không hề béo nhiều so với chỗ khác, ăn mềm như ăn bánh bông lan vậy, rất là ghiền với một đứa không thích ăn đồ béo như mình.
    Không gian quán rất dễ thương, nước uống thì cũng rất ngon, đặc biệt là nước uống Hẻm, pha nhiều loại trái cây mà ngon cực kì <3
    Quán này nằm trong list quán mình sẽ lui tới thường xuyên <3 <3 <3
    P/s: bonus cái hình dòm cho đỡ thèm, hè hè
    10351975 803757579636908 7065054264947359431 n - Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm

NguyễnKiên's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    quán dễ thương quá

susu ham ăn's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Bị thích quán này rồi! Không gian ấm áp, thức uống vs bánh ngon, phục vụ nhiệt tình nữa!
    Sống là để ăn!!!

oh để mình mua VC không biết kịp không!

Quán này chưa chui vô nhưng mà hôm trước có ghé mua hũ bánh 35k, tại định mua j` tặng chị bạn mà vô tình đọc bài này thấy hũ bánh dễ thương nên ghé wa xúc luôn. Chả biết bánh có ngon ko nhưng mà anh pvụ hơi bị dễ thương, còn dụ mình đặt bàn t7 để nghe live acoustic nữa thôi thì để bữa nào ghé wa ủng hộ anh í
    Lần sửa cuối bởi blackmo0n, ngày 02-07-2014 lúc 04:55 PM.

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 36/36