[Quận 3] Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 36/36
Kết quả 21 đến 30 của 36
    TaraNu's Avatar
    Đang ở
    Go Vap
    Đúng kiểu được DDAU RV rồi là đông lên Huhu mình đi check mấy lần mà ở đâu khách cũng đông :'(

carter nguyễn's Avatar
    quán dễ thương hết sức,kết cái trà sả tắc với cái nước j từ chai đổ ra ih,nhìn dễ thương quá ta,mà quán có cho chụp hình hong,qua uống nước chụp hình ké
    ăn...ăn nữa...ăn mãi....lúc nào cũng muốn ăn..hihi

quán trang trí nhìn dễ thương ghê....kết cái bình tròn tròn dùng uống nước ép rồi nhe

MỹMỹ's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    tất cả điều ngon hjhj

Mình vừa đi hôm thứ bảy, khoảng 8g30 sáng thì quán ở tầng dưới khá vắng, trên lầu thì quán bảo chưa mở (?). Ngồi đến khoảng gần 11g là quán bắt đầu đông hơn.

Không gian quán đơn giản nhưng có những chi tiết nhỏ được chăm chút nên nhìn quán ấm cúng và dễ thương.

Đồ uống: mình uống Nước ép Hẻm, mùi thơm, chua chua ngọt ngọt rất thích. Nước ép để trong chai, có ly đá bên ngoài, uống tới đâu rót ra tới đó để không bị loãng. Mình cố lắm cũng chỉ nhận ra được mùi cóc thôi còn lại thì mình bó tay Giá cả thì theo mình như vậy cũng chấp nhận được.

Phục vụ: rất dễ thương và nhiệt tình. Mình và bạn mình dùng xong thì có người đến dọn bàn cho gọn. Anh phục vụ thấy ly nước lọc của tụi mình hết là đến hỏi châm thêm liền, cũng phải 3-4 lần luôn ah, tại tụi mình ngồi đồng ở đó lâu quá Lúc tính tiền xong mình có lên lầu đi toilet, khi đi xuống thì quán nói mình là quán tính dư của tụi mình 3k nên xin lỗi và gửi lại cho mình. Điều này làm mình rất có thiện cảm

Nếu có dịp mình chắc chắn sẽ quay lại lần nữa.

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Chỗ này yên tĩnh, có thể học bài hay làm việc cũng được nè.

little_ut's Avatar
    M mới ghé quán tối T7 😄 quán nhỏ xinh, mê nhất khoản chăm chút chai, lọ, ly.. ở đây, đẹp hok hà 😝
    ah t7 hàng tuần có Acoustic nên đồng giá 60k/ ly nước nha mọi ng đi tối t7 nếu muốn nghe nhạc mọi ng nên đặt trước chỗ nha, vì đông lắm ih, quán chật kín hết tầng dưới
    À, xém tí quên, bánh cookies của quán ăn ghiền lun bánh su trà xanh cũng ngon, nhân nhìu, ai hok hảo béo sẽ thấy ngán 🙇😋 nước ép hẻm thơm ngon, chua chua ngọt ngọt, nge đc có mùi sơ ri và cóc 😇😇😇😇😇😇
    DSC 0128 - Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    quán nhỏ nhưng mà từ trang trí, đến bàn ghế, hủ đựng bánh, chai đựng nước đều được chăm chút kĩ ghê.

nevermore's Avatar
    Quán nhỏ, không gian ấm cúng, buổi trưa vẫn bật máy lạnh, mình đi buổi trưa trên lầu vắng mà có mấy ghế lười nữa nên nằm ngủ cho thằng bạn canh chừng đồ luôn he he

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Lâu lâu ghé lại có món mới, bánh dừa ngon và thơm lắm

14717221980 01eac63664 c - Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm

14717291338 ee3d4f84dd c - Con Hẻm Nhỏ - Cafe bánh ngọt trong hẻm

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/36 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 36/36