[Quận 3] Dừa tắc Pasteur - xe giải khát nổi tiếng Sài Gòn - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/38 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 38/38
Kết quả 11 đến 20 của 38
    bebilonton's Avatar
    Mềnh chả nhớ nữa bạn ơi, tốt nghiệp được 3 năm rùi...
    Ngoài lề: Hùi đó buổi trưa hay có cái chú đẩy xe bán trái cây ở gần cổng phụ KHTN... mình hay mua xoài ăn với mắm ruốc ngon ghê lun... ực ực...

Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    em tưởng dừa tắc = nước dừa vắt tắc vô *O*

chỗ nào bán dừa tắc ngon vậy bạn Mình có thử vài chỗ ngay cổng KHTN mà hok ưng dc chỗ nào hết....
    Nếu một người nói câu yêu bạn...
    Điều đó không đồng nghĩa với việc họ sẽ hi sinh vì bạn.
    Nhưng nếu một người đã hi sinh vì bạn.
    Thì đâu cần phải nghe lời yêu từ họ nữa ...

.......
    Có một sự thật mà con gái cần biết nên thay đổi:
    .
    .
    Đừng quá tin vào tình yêu bằng đôi tai.
    .
    .
    Mà hãy cảm nhận nó bằng trái tim...?

Đang ở
    HCM
    uống ngon nhưng cảm giác ngta pha đường vô rất nhiều vì quá ngọt n'c dừa bt sao ngọt dữ v đc ta

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Lần nào đi ngang cũng thấy đông nghẹt người...

VỹLê's Avatar
    mình thấy chỗ này uống dừa ngọt gắt quá, không biết có cho đường hóa học gì không, vì mỗi lần châm nước dừa toàn lấy can 10 lít nên ko an tâm về vệ sinh lắm

Bearie♥'s Avatar
    Hồi xưa bán vui vẻ, dễ thương. Giờ thì k còn niềm nở nữa. Hay hết sớm, hôm bữa 4h tới uống 2ly xong đứng đợi cả buổi để mua về, phán một câu "hết rồi"
    Em là em của xót xa
    Anh là anh của người ta mất zồi

Mình lại thích quán đầu tiên hơn, ở ngay ngã 4 Võ Thị Sáu với Pasteur ấy, vì cô bán hàng dễ thương dễ chịu, nước dừa cũng vừa phải, thích nhất là dừa thơm, giá chừng 5-6k à (không nhớ rõ). Quán ở giữa cũng nghe nhiều người khen nên cũng từng ghé, cơ mà thái độ kỳ cục quá, với dừa quá ngọt, gắt cổ luôn, nên thôi, không tới nữa. Giờ có dịp vẫn ghé ủng hộ xe đầu tiên. Cô bán hàng có khoe là mứt tắc mứt thơm cô tự làm đó.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi gaconmetien Xem bài viết
    Mình lại thích quán đầu tiên hơn, ở ngay ngã 4 Võ Thị Sáu với Pasteur ấy, vì cô bán hàng dễ thương dễ chịu, nước dừa cũng vừa phải, thích nhất là dừa thơm, giá chừng 5-6k à (không nhớ rõ). Quán ở giữa cũng nghe nhiều người khen nên cũng từng ghé, cơ mà thái độ kỳ cục quá, với dừa quá ngọt, gắt cổ luôn, nên thôi, không tới nữa. Giờ có dịp vẫn ghé ủng hộ xe đầu tiên. Cô bán hàng có khoe là mứt tắc mứt thơm cô tự làm đó.
    Tks bạn nha. Để khi nào mình uống thử quán đầu tiên rồi review tiếp

foodaddict's Avatar
    Chỗ uống yêu thích của mình, cả tuần nay chưa được ra ngắm Viện Pasteur, nhớ quá! <3

Ngan Tran Rjr's Avatar
    đã đã

Gandalf's Avatar
    Chỗ này rẻ, phục vụ nhanh, người yêu mình thì thích dừa tắc, thích bình thường chứ ko phải nghiện. Mình thì ko thích mấy kiểu mứt cho vào cho lắm nên chỉ thích uống dừa ko thôi.

Ngay bên cạnh có một hàng dừa tắc khác, mình nghĩ là nước dừa chắc cũng như nhau cả thôi mà hàng bên cạnh vắng như chùa bà đanh ~ chắc tại tâm lý đông mới ngon.

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/38 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 38/38

Tag của Chủ đề này