[Quận 3] Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 13/13
Kết quả 1 đến 10 của 13
    danhpham's Avatar

Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

GATEAUX DELI

Điện thoạI: 090 277 08 99
    Website: http://Www.facebook.com/gateaux.deli.vn
    Giờ bán: 8h30 đến 21h30
    Đây là bài rv trước của mình: http://diadiemanuong.com/home/f12/ga...ieu-mua-63308/
    Lúc này là lúc mới khai trương, lúc sau chị chủ có thêm menu nước nữa
    Bữa giờ bạn mình đi du học khá nhiều, ăn uống chia tay liên miên nên mình làm cái rv tổng hợp luôn.
    p/s: đây là bài đầu tiên mình biết chèn logo nữa
    Vô bài nào

IMG 0096 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    tủ bánh có 2 cái lận mà mình quên rồi, chụp có 1 cái hà. dạo này có thêm mấy bánh kem mới, có cái làm theo ý khách, cái làm theo ý chủ

IMG 0099 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    ngó lên là thấy cái menu nước liền
    bánh hông có menu, vì bánh thay đổi mỗi ngày, với khách có yêu cầu bánh gì thêm hôn.

IMG 0114 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Quán mới trang trí thêm, dễ thương hen
    Mấy nhỏ bạn tự sướng nhiều lắm, mà tụi nó ko cho mình up lên

Mình tổng hợp hết bữa giờ mình ăn luôn ngen.
    Bữa đó nguyên đám vô uống nước:

IMG 2088 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2089 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    cái này là Blueberry Smoothie 34k
    Thấy gì hôn Nguyên trái Blueberry ở trên
    Mình khoái ở đây là đc cho topping trái cây tươi quá đã luôn
    Kem whipping cream ở trên béo béo thơm thơm. Còn Nước thì có vị chua nhẹ, uống đã lắm, giống uống nguyên chất vậy đó.

IMG 2096 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2097 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Còn cái này là Cookie'N Cream 38k
    Uống vào có vị Cacao hay Cafe nữa, nên lạ lạ hơn mấy chỗ khác mình uống.
    Ở trên có thêm cái bánh oréo bé xíu nữa

IMG 2171 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2175 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Ly này là của mình nè, mấy cái kia toàn uống ké
    Blue Curacao 28000 , hay gọi là Blue Sky thì phải.
    Chị chủ có syrup hơi nhiều, lúc quậy lên uống hơi ngọt. mà đợi xíu đá tan vs trộn vs kem ở trên luôn thì okei. Mình ko hảo ngọt lắm nên thích nhiều sođa hơn '.'

IMG 2182 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2183 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2184 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2185 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

Cái này thằng bạn gọi : sunrise Tequila mùi Cam 39k
    Cái này ko dám ké, có rươu uống mắc công xỉn
    nó khen ngon, mùi rượu chát chát nó thích. Kiểu cocktail vậy á.

IMG 2190 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2191 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2192 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Cái này quen thuộc quá rồi Ai mê trà xanh bảo đảm mê luôn.
    Matcha Frappuchino 35k
    Ở trên kem có rắc thêm trà xanh nữa nè, nên lúc đem ra ngửi thơm thơm
    Uống miễn chê luôn, mình mê trà xanh )

IMG 2197 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 2198 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Đứa còn lại chọn cái này,Mojito Rapsberry 32k
    Quậy lên đều để khỏi bị chỗ lạt chổ ngọt quá
    Cái này hông biết diễn tả sao cả. Mình uống lần đầu mojito là ở Highland. H thì chắc uống ở đây vậy
    Ở trên cùng có trái Rapsberry nữa đó thấy hôn )
    Hai đứa con gái oẳn tù tì giành trái đó, chị chủ thấy vậy nên cho thêm 1 trái nữa khỏi giành mắc công sứt mẻ tình bạn
    Uống xong no rồi về luôn, ko ăn nổi gì nữa.
    Tối bữa khác mình ghé mua bánh kem sinh nhật với nhỏ bạn. Cái này là bạn mình đặt nè.
    Tiramisu gấu phiên bản bự 145k

12cm 145k - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Đang rãnh nữa nên mình ngồi mua bánh ăn luôn.
    Đang có chương trình like page và check in đc giảm trực tiếp 5% vào hoá đơn. mà kéo dài bao lâu mình quên hỏi rồi @@

10636025 10152661656439509 1464458937551376342 n - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Hình mình vs nhỏ bạn check in, Trà đào 28k, bánh mini cupcake 18k
    Mình nhớ ko lầm thì 1 cái bánh gấu bự đó, 1 trà đào, 2 cupcake, 1 matcha mang về nữa là 286k.
    Trưa nay đi tiễn bạn, mình lại ghé )

IMG 0108 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0109 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0110 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0115 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0118 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0121 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    3 đứa con gái lại tiếp tục chiến đấu bánh mathca, bánh tiramisu gấu, bánh panna cotta chanh dây.
    xong rồi làm thêm 3 cái mini cupcake nữa. Nói chung là mình ko ăn sáng ăn trưa vô đây dồn 1 lần
    Cái cupcake siêu thơm, mình khoái oréo hơn nhưng hết rồi nên chọn 2 loại trên. mà cũng ngon ko kém. thơm lắm. cái mứt dâu ăn ngon cực @@. Mình ko thích dâu mà ăn vẫn thấy ngon.

IMG 0122 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0123 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Tiếp tục Trà đào 28k
    Uống có vị đắng đọng lại nữa. Ko thua gì Phúc Long mà rẻ hơn nữa. Qua đây cho kinh tế mà đỡ chen lấn

IMG 0116 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

IMG 0117 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    Được cho mấy li trà bé bé này nữa, trà gì uống lạ lắm, hok phải trà đá nha.
    Ở trên bàn thì để sẵn hủ kẹo nữa.
    KẾT LUẬN:
    Bánh ngon, rẽ. nay có thêm menu nước hấp dẫn nữa
    Các bạn gái cố gắng kiềm chế.
    Mấy lần mình ghé có mấy bạn trai vô đặt bánh kem cho ng iu nữa
    Mình ăn bữa giờ tích điểm hơn 1 phiếu rồi
    50k dc 1 dấu, 10 dấu đc giảm 50k
    Mình sẽ tạm ngưng vì lên kg vù vù
    Chỗ giữ xe hơi nhỏ, nhưng mà chị chủ nói để sang kế bên vẫn đc, có người coi xe nha.
    Chỗ này đc 3 4 bàn thôi, yên tĩnh, mấy lạnh, couple vô tâm sự đc
    Lần đầu tiên viết rv dài mà còn có logo cảm xúc khó tả.
    Bon Appétit.
    j'aime bien manger

2. Xem thêm review nổi bật khác

ThiNguyen1's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Mình chỉ mới mua bánh ở đây thôi. Hẹn ghé lại thử menu nước.

Đặt bánh lớn thì k bít bi nhiêu ngày thì có ha, mà mình cũng mún ghi chữ lên bánh nữa

danhpham's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ThiNguyen1 Xem bài viết
    Mình chỉ mới mua bánh ở đây thôi. Hẹn ghé lại thử menu nước.
    còn nhiều loại mình chưa thử lắm
    mà h vừa uống nước vừa ăn bánh là quá đã
    lên kí vù vù
    Trích dẫn Gửi bởi babypainting Xem bài viết
    Đặt bánh lớn thì k bít bi nhiêu ngày thì có ha, mà mình cũng mún ghi chữ lên bánh nữa
    Đặt bánh nhỏ thì lấy trong ngày giống mình nè
    còn bánh lớn thì đặt trước 1 ngày cho ng ta chuẩn bị á
    -----------------------------------------------------

10603381 853112488034923 2594973634837986431 n?oh=154a5466c847403ca4daece828e010c3&oe=546D37E8&  gda  =1416610913 f92d33c2b80a20f2de726b00ab1ed506 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    này là bánh mình đặt tiễn bạn mìn đi du học á
    size nhỏ nhất 220k
    chị chủ giúp mình viết lời chúc lên nè :<
    nhìn lại thấy bùn bùn
    Lần sửa cuối bởi danhpham, ngày 03-09-2014 lúc 10:46 PM.
    j'aime bien manger

Đang ở
    Ờ đâu còn lâu mới nói...
    Nhìn mấy trái cây topping thiệt là kích thích đó mà

danhpham's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi duyduy2772 Xem bài viết
    Nhìn mấy trái cây topping thiệt là kích thích đó mà
    me too
    j'aime bien manger

trà đào có miếng đào rất chất lượng . tks bạn

danhpham's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Timb Dae Xem bài viết
    trà đào có miếng đào rất chất lượng . tks bạn
    hôm nay mình lại ra uống tiếp (
    cũng may là rẻ, ko thì hơi hard
    j'aime bien manger

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    IMG 0109 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

nhìn cái con này thôi sao nỡ ăn

IMG 0117 - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

ly dễ thương nè, bị thích

danhpham's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi WindyKim Xem bài viết

nhìn cái con này thôi sao nỡ ăn

ly dễ thương nè, bị thích
    nhìn con đó mình cũng ko cầm lòng dc mói gọi đó )
    cuối cùng cũng vô bụng
    có máy ly ún trà khác cũng cute lắm bạn

-----------------------------------------------------

10645326 670942173001534 4889380363424801432 n - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn

10703781 670942153001536 5634392658812169693 n - Gateaux Deli bánh kem vừa ngon vừa rẻ nay có thêm menu nước hấp dẫn luôn
    buổi tối nhẹ nhàng
    j'aime bien manger

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 13/13