Harajuku Crepes - Ngon Ngon Bánh Crepe Nhật - Trang 9
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

9/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/93 ... 78910 Trang cuối - Kết quả của 91 từ 93/93
Kết quả 81 đến 90 của 93
    Có ai ăn quán này gần đây không.
    Mấy bạn cho mình xin ý kiến nha???
    ^____^

muathang9's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Úi trời nhìn dễ thương quá . Mưa biết hẽm đó , Hẽm Đôi Đũa Nhỏ cũ đó mà . Nhưng chưa ăn thử . Muốn ghé nhưng ngại không gian có nhiều teen ồn ào ko hợp ...
    Ta nấu ta ăn và ai nấu ta cũng ăn: http://www.facebook.com/muathang9/

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    còn phiếu giảm 20% chừng nào đi giờ ta
    ICE vẫn còn phiếu giảm giá 20% luôn nè lần đó gặp bạn kia cho 5 phiếu, lần đầu tới quán xài có 3, giờ ko biết còn hạn sử dụng ko hay bữa nào lên kèo đi luôn đi

angel_0104's Avatar
    chiều qua mình mới ghé thử quán này,mình cảm nhận thì ko được đặc sắc lắm.
    fần của mình là crepe với dâu+kem+creamcheese
    crepe có dặn anh đầu bếp làm giòn thì giòn chưa tới nên bị dai, viên kem nhỏ(kiu kem vani thì thành kem dừa),mứt dâu ăn kèm rất ít và mỏng ko như tưởng tượng,creamcheese bị cứng
    rất dễ bị lừa tình với mấy cái mô hình ở trước cửa hàng =]]]]

nhìn thèm chết dduoc

chuotnhat412's Avatar
    Đang ở
    Dist 9. HCM city
    Có ai mở kèo này hok ta?? Nhìm thèm thật ấy!

Bữa mình đi chơi với bạn gái, ghé ngang mua 2 phần: 1 phần dâu kem cream cheese , 1 phần dâu chuối kem.
    Quả thật kem ít, dâu mỏng lét ( chắc được 2 trái dâu xắt ra), bánh thật dày...ăn được 1 tí là phát ngấy vì bột bánh. Mình có kêu làm 1 phần giòn cho mình nhưng kết quả thì giòn đâu ko thấy, thấy mềm nhũn.
    Tốn cũng cả gần 130k và sẽ không muốn trở lại quán nữa. Ý kiến của mình như thế

Cyndi's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Kingcactur Xem bài viết
    Bữa mình đi chơi với bạn gái, ghé ngang mua 2 phần: 1 phần dâu kem cream cheese , 1 phần dâu chuối kem.
    Quả thật kem ít, dâu mỏng lét ( chắc được 2 trái dâu xắt ra), bánh thật dày...ăn được 1 tí là phát ngấy vì bột bánh. Mình có kêu làm 1 phần giòn cho mình nhưng kết quả thì giòn đâu ko thấy, thấy mềm nhũn.
    Tốn cũng cả gần 130k và sẽ không muốn trở lại quán nữa. Ý kiến của mình như thế
    Mình cũng giống bạn này..
    Mới đầu nhìn ham khoái lắm, vừa đẹp mắt ăn cũng ngon ngon mình kêu trước 1 cái crepe kem rồi kêu thử típ 1 cái nóng giòn thì bắt đầu thấy hối hận s cái bánh có kem thì ngọt dễ sợ ( chắc do kem nó ngọt ) cái crepe nóng thì có dâu bên trong nhạt nhách chua lè, mình ngĩ cái thứ 2 do mình tự order phần nhân nhưng bếp cũng fải biết mà làm sao cho vừa ăn chứ.. cảm giác như ăn bánh mì với dâu vậy Nói chung ăn xong thấy ly trà xanh xay là ngon nhất ( so với quán đó thui ) tốn 160k Hổng zui =.=

TaKaMuRo's Avatar
    dòm giống bánh xèo ha! nhìn đã quá =p~

hôm qua lại ghé, ham crepe vẫn ngon, nghe nhân viên nói là đã có thêm bên now zone.

9/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/93 ... 78910 Trang cuối - Kết quả của 91 từ 93/93