FROM NEST TAKEAWAY- 525/6 Tô Hiến Thành, P.14, Q.10.
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

FROM NEST TAKEAWAY- 525/6 Tô Hiến Thành, P.14, Q.10.

Cuộc sống hiện đại cuốn bạn vào những vòng xoáy tất bật, vội vã.
    Bạn không đủ thời gian để chuẩn bị những món uống thật ngon, và thật hấp dẫn.
    Làm sao để có những món uống ngon mà lại không quá nhiều thời gian để chuẩn bị?
    Bật mí… bí mật, các bạn nhé! Chỉ cần lăn bánh xe và hướng về địa chỉ 525/6 Tô Hiến Thành, P.15, Q.10 nơi quán NEST TAKEAWAY tọa lạc thì bạn đã tự mang đến cho mình những món uống ngon và hấp dẫn như vậy chỉ trong tích tắc! Bởi NEST sẽ mang đến phong cách sành điệu, năng động và cá tính như vậy dành cho các bạn đấy!
    Thứ uống mang đi, và dùng liền không có nghĩa là uống tạm, và vội vã đâu bạn nhé. Mang đi là thưởng thức nhanh một món uống thật hoàn chỉnh. Với những thức uống phong phú và đa dạng như Frappuccino, Cappuccino, chocolate với Cookies, cookie café, cookie với hương vị dâu tây, phúc bồn tử..., các loại Yogurt với nhiều hương vị như Dâu tây, việt quất, phúc bồn tử.. tại NEST TAKEAWAY, bạn sẽ có được những món uống rất hấp dẫn mà chẳng phải tốn quá nhiều công sức, và thời gian.
    ?set=a.284174155014055.59298.283831735048297&type=3 - FROM NEST TAKEAWAY- 525/6 Tô Hiến Thành, P.14, Q.10.
    photo.php?fbid=284173448347459&set=a.284173445014126.59297.283831735048297&type=1&theater - FROM NEST TAKEAWAY- 525/6 Tô Hiến Thành, P.14, Q.10.
    Ấn tượng bởi cách trang trí tuy rất đơn giản, rất mộc mạc, nhưng cũng thật tinh tế, và thú vị, cùng với phong cách phục vụ nhiệt tình và chân thành của các nhân viên tại NEST, có thể các bạn sẽ chẳng thể phân biệt được ranh giới, quán nước ấy thuộc về bạn hay về ai… bởi, phải không rằng, nơi này đã thuộc về bạn, một sự đồng điệu thật ý nghĩa chăng?!
    Không chỉ ngon và hấp dẫn về hương vị, phong phú và đa dạng về các loại món, nước uống tại NEST còn đáp ứng được sự nhanh chóng, tiện lợi như chính phong cách năng động và cá tính mà bạn trẻ nào cũng mong muốn. Với thiết kế ly gọn và nhẹ, các bạn trẻ có thể sử dụng mọi lúc, mọi nơi một cách tiện lợi, nhanh chóng và tự tin thể hiện chính mình với “phong cách NEST TAKEAWAY, phong cách sành điệu”.
    Xem nào, thưởng thức món ngon mỗi ngày, năng động và tự tin cho cuộc sống hiện đại, tất cả chỉ có ở thức uống của NEST TAKEAWAY. Bạn còn chờ gì mà không tự tin thể hiện chính mình.
    Lần sửa cuối bởi dreamingusa, ngày 02-07-2012 lúc 07:52 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

nh0kb0's Avatar
    bạn ơi nếu có thêm hình ảnh về quán và menu nữa thì sẽ ổn hơn...mọi người dễ biết và dễ tìm đến quán hơn...
    dù sao cũng ghé ủng hộ quán thử