[Review] Chè Cô Giang Quận 1 - quán chè tàu lâu năm giá bình dân - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/72 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 72/72
Kết quả 21 đến 30 của 72
    hay ăn sâm bổ lượng, nhãn nhục và bạch quả ở đây

tommy_sieuquay207's Avatar
    ủa cho hỏi đường Cô Giang nằm ở đâu trên quận 1 vậy mấy pác ơi,gần chợ Bến Thành ko7,cho xin đường đi cụ thể với

huba's Avatar
    Googlr Maps kìa bạn ơi

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    anh chị cho em hỏi chỗ này bán từ mấy giờ ạ

zizimoon189's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi TiSu Xem bài viết
    anh chị cho em hỏi chỗ này bán từ mấy giờ ạ
    khoảng 6h là có bán nhưng có hôm nghỉ mà chẳng biết lý do

món chè Hột gà trắng ăn với đá ngon lắm đó các bạn

ai mún ăn quy linh cao thì mình có 1 tiệm mà o bik ad review chưa? trên đường Trần Hưng Đạo B ah gần chợ j thì quên rồi....ăn đắng dãaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mannnnnnnnnnn mà nhìu ng nói là tại lấy bằng thuốc bắc thật làm nên mới đắng thế...*chả bik*....
    mỗi lần ăn là đều fai để thêm mật ong zô ăn mới đỡ đắng

Mình biết 1 chỗ bán chè người HOA rất nhiều năm rồi nó nằm trên đường NGUYỄN CÔNG TRỨ á , món " đầu hủ hạnh nhân " theo mình là ngon hơn mấy quán khác và món " trứng chưng " nữa ngon tuyệt

zizimoon189's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi doremon Xem bài viết
    Mình biết 1 chỗ bán chè người HOA rất nhiều năm rồi nó nằm trên đường NGUYỄN CÔNG TRỨ á , món " đầu hủ hạnh nhân " theo mình là ngon hơn mấy quán khác và món " trứng chưng " nữa ngon tuyệt
    Có phải quán là một cái xe chè cũ,chị bán thì mặt lạnh,ít nói phải không bạn công nhận là lại đó thích ăn đậu hũ hạnh nhân với "trứng chưng"(em họ mình người Hoa nghe nó gọi là tàn tản ) khi gọi món này thì thấy dc chuyền từ phía trên chung cư xuống bằng 1 cái xô có buột dây

Trích dẫn Gửi bởi zizimoon189 Xem bài viết
    Có phải quán là một cái xe chè cũ,chị bán thì mặt lạnh,ít nói phải không bạn công nhận là lại đó thích ăn đậu hũ hạnh nhân với "trứng chưng"(em họ mình người Hoa nghe nó gọi là tàn tản ) khi gọi món này thì thấy dc chuyền từ phía trên chung cư xuống bằng 1 cái xô có buột dây
    ah có phải gần quán hủ tiếu sườn ko, có bà chị chuyền cục đá từ trên nàh xuống bằng rổ, xe chè ngay cổng vào của chung cư (xin lỗi mình ko rành tên đường). 1 ly 13k, 1 tuần mình ăn cũng 4-5 ngày nên nhớ rõ Chè ăn cũng dc, thấy trứng chưng hơi thiếu độ béo. Để di thử quán Cô Giang này xem, nếu ngon thì ủng hộ vì rẻ hơn, gần hơn

3/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/72 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 72/72

Tag của Chủ đề này