[Review] Nhâm nhi Bánh tráng trộn Long An tại nhà - cay cay thơm thơm - Trang 12
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

12/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/119 ... 2101112
Kết quả 111 đến 119 của 119
    hey...thì mình đâu có so sánh giá cả ở Tp voi LA đâu nè,chỉ diễn biễn lại cái bịch 10k của m mua ở dưới....m nói to gần gấp 3 thoy...chứ hem có phải gấp 3 nè...gấp 2,5 thì có đấy bạn...

bánh tráng này ngon mà hơi xa nên ăn có 1 lần à hôm nào siêng thì đi mua ăn nữa hihi

BanhTrangLongAn's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Xury Nguyen Xem bài viết
    bánh tráng này ngon mà hơi xa nên ăn có 1 lần à hôm nào siêng thì đi mua ăn nữa hihi
    có ship tận nơi đó bạn
    Bánh Tráng Thủy Long An, Thơm Ngon, Đậm Đà Ăn Là Ngiền , Giao Hàng Tận Nơi ( LH 0122.877.6963 YẾN )
    https://www.facebook.com/BanhTrangThuyLongAn

có giao ở q7 ko bạn

KRâu's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Trích dẫn Gửi bởi alibaba Xem bài viết
    Bánh tráng trộn mua ở Long An ăn đúng chỗ ngon thì rất ngon nhá,...trước giờ mình ko hảo bánh tráng lém mà còn thèm nữa,ăn luôn miệng ko ngừng...còn chỗ này mình ăn rồi...chỉ đc 5điểm so với 10d ở chỗ m ăn.....chỗ mình ăn ở Long An người dân địa phương bu đông tấp nập lắm...1 bịch 10k ở Long An to gần gấp 3 lần bịch 10k ở chỗ này
    Hôm nay mình đạp xe đến chỗ này mua thử 2 bịch, sau đó về thấy bạn nói ở đây chỉ 5d so với chỗ 10d bạn ăn. Nếu bạn có online, xin cho mình địa chỉ chỗ 10d dưới Long An để mình xuống mua ăn nha. Cảm ơn bạn

Riêng bánh tráng sa tế Thủy thì hôm nay mình lại mua đã hết rau, người bán là 1 thanh niên tính tiền trong tiệm internet. Mình thì mới ăn bánh tráng sa tế LA lần đầu nên khó so sánh, chỉ thấy theo khẩu vị thì là bình thường, k có gì đặc sắc lắm.

cách đây mấy hôm mới mua ăn nói chung là hơi thất vọng gia vị vẫn hương vị đó nhưng bánh tráng dở lắm lun ý, ăn bánh bở ơi là bở ko dẻo, ko ngon như hồi trước, mình mua 3 bịch mà dở quá nên ráng ăn hết 1 bịch còn 2 bịch kia thì ko ăn nổi.Năm ngoái mình có mua ăn và thấy rât ngon mình cũng có 1 comm khen bánh ngon,lâu ngày ăn lại thấy thất vọng quá, ko lẽ cái gì cũng được thời gian đầu thôi sao

BanhTrangLongAn's Avatar
    Bánh vẫn dẻo và dai như trước giờ mà bạn. Có thể là bạn ghé vào mấy đợt mà trời mua, người phơi bánh ko có nắng nên ko dc dẻo như mọi khi đó, bạn thông cảm dùm mình nhen .
    Bánh Tráng Thủy Long An, Thơm Ngon, Đậm Đà Ăn Là Ngiền , Giao Hàng Tận Nơi ( LH 0122.877.6963 YẾN )
    https://www.facebook.com/BanhTrangThuyLongAn

TiênĐỗ's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Mới ăn thử hôm nay, nói chung bánh k ngon, bánh khô chứ không dẻo, gia vị hơi ngọt.

Davna's Avatar
    Ăn đơn giản vầy ngon nè, mình ko thích bỏ mấy cái khô bò vô, bởi ghét ăn bánh tráng trộn
    Ăn chơi là không sợ đường xa, chỉ sợ mập!

12/12 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/119 ... 2101112

Tag của Chủ đề này