[Review] Q.1 - CI5 Coffee - quán cafe có phong cách ngay trung tâm SG - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/61 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 61/61
Kết quả 21 đến 30 của 61
    nh0kb0's Avatar
    nước uống bắt mắt và đẹp..
    không gian cũng khá lạ

CI5's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cà Lem Xem bài viết
    quán dễ thưn ghê nhân viên xì tin ớn lun hihi . có cái cầu thang đi kinh qá tại Lem hơi cao mém xíu té kaka
    Hihi,bạn chỉ cần đi bàn chân nằm ngang là sẽ ổn, đi từ từ thui nhe. Anh chủ quán hôm nọ lên hút bụi, lăng xăng bị té...hậu quả là sưng m..ông, phải ra tiền tuyến làm bảo vệ..
    CI5...Where makes our dream come true...

CI5's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Susu Đỗ Xem bài viết
    Quán này trang trí ngộ quá, không biết món Nấm Độc có làm từ Nấm Độc thật không nhỉ ??
    Món nấm Độc được làm từ nấm Hoàng Kim, rất bổ dưỡng đó bạn. Chữ Độc có nghĩa là độc đáo đó bạn vì mình chưa thấy ai bán cả, có lẽ do giá nấm khá cao. . Bật mí là nấm này do gia đình trồng ở Đà Lạt nên chất lượng và giá thành luôn đảm bảo .

Nước uống không có gì đặc biệt nhưng mình thích chỗ quầy tính tiền trang trí nhìn đáng yêu, nhất làmấy cái kẹp giấy hình Superman, Flash,Green Lantern với Batman x"D ~ Thêm nữa nhìn menu quán dạng giống như tờ báo cũng vui vui.
    Mấy anh chị phục vụ dễ thương với thân thiện :").
    Hôm mình với mẹ tới vì hết chỗ nên phải ngồi quầy bar, đc chị tóc xoăn tặng cho 1 phần chips ~ Dễ thương gì đâu luôn á.
    Sẽ còn ghé ♥

CI5's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi xiexie_426 Xem bài viết
    Nước uống không có gì đặc biệt nhưng mình thích chỗ quầy tính tiền trang trí nhìn đáng yêu, nhất làmấy cái kẹp giấy hình Superman, Flash,Green Lantern với Batman x"D ~ Thêm nữa nhìn menu quán dạng giống như tờ báo cũng vui vui.
    Mấy anh chị phục vụ dễ thương với thân thiện :").
    Hôm mình với mẹ tới vì hết chỗ nên phải ngồi quầy bar, đc chị tóc xoăn tặng cho 1 phần chips ~ Dễ thương gì đâu luôn á.
    Sẽ còn ghé ♥
    Cám ơn em và mommy của em nhiều lắm, Quán vẫn luôn tiếp thu
    các góp ý của khách hàng để thực đơn ngày càng ngon hơn, hôm trước em uống dâu và trà xanh phải không, theo sở thích của em thì nên thay đổi sao cho ngon hơn, chia sẻ với CI5 nha em để lần tới khi ghé góc yêu thích của em, em sẽ thích hơn nhé ^^

Nice! quán đẹp...nhất định sẽ đến.

violet_flower25's Avatar
    Đang ở
    Saigon
    Ghiền cafe mất thôi

Zenle19's Avatar
    Mới đến quán hôm nay
    Quán không khó kiếm lắm, ấn tượng dầu tiên về quán là tông màu đỏ phía ngoài design khá dễ thương, nhân viên phục vụ tận tình quá mức khiến mình và bạn bối rối, từ dắt xe, lấy xe, lấy nón bảo hiểm, tất cả đều nhiệt tình chu đáo, điểm cộng rất mạnh đấy )
    Quán trang trí dễ thương, ko gian vừa phải, trên lầu hơi tối tí, cầu thang hơi khó lên ) đồ uống ok, mình uống greentea latte shake có vị lài hơi nhạt và lạ miệng, uống cũng tạm nhưng mình không thích hương này cho lắm.
    Nothing is impossible

CI5's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Zenle19 Xem bài viết
    Mới đến quán hôm nay
    Quán không khó kiếm lắm, ấn tượng dầu tiên về quán là tông màu đỏ phía ngoài design khá dễ thương, nhân viên phục vụ tận tình quá mức khiến mình và bạn bối rối, từ dắt xe, lấy xe, lấy nón bảo hiểm, tất cả đều nhiệt tình chu đáo, điểm cộng rất mạnh đấy )
    Quán trang trí dễ thương, ko gian vừa phải, trên lầu hơi tối tí, cầu thang hơi khó lên ) đồ uống ok, mình uống greentea latte shake có vị lài hơi nhạt và lạ miệng, uống cũng tạm nhưng mình không thích hương này cho lắm.
    .
    Cám ơn bạn đã ủng hộ CI5 nhe. Mình đồng ý với những lời nhận xét của bạn. Mình cũng không thich hương trà xanh này, trước đây CI5 tự hào về greentea bao nhiêu thì nay lại hỗ thẹn bấy nhiêu. vấn đề là do nhà cung cấp không ổn định về loại trà .Hix.Mình đã thử thay thế từ greentea Nhật----> Giá cao mà không ngon, vị tanh tanh . Nên đành dùng loại greentea ĐaiLoan hơi có vị lài này.Hy vong sắp tới vị trà xanh nổi tiêng của CI5 sẽ trở lại.
    Vấn đề về ánh sáng trên lầu, tụi mình sẽ tìm ra hướng giải quyết cho vấn đề khá tế nhị này..............( lành mạnh và lịch sự).
    P/s: Nhân đây mình xin mách nhỏ với các bạn. Nếu như các bạn đã lỡ gọi món mà khẩu vị không hợp cứ tự nhiên nói với CI5, bên mình sẽ mix lại hay đổi lại sản phẩm cho các bạn. Vì bỏ tiền ra mà các bạn không được vừa lòng thì bên mình rất áy náy.

Hôm nay mình có ghé qua quán, không gian tuy nhỏ nhưng mình rất thích decor của quán. Cũng đã thử qua món Nấm Độc, rất lạ nhưng ngon.
    Tuy nhiên hơi một chút không vui khi mình vừa xuống cầu thang để về, thì pé phục vụ nam chạy lại hỏi mình là hồi nãy có 2 miếng lót ly đúng không chị, sao bây giờ chỉ còn một miếng @@ Mình cũng chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra và cũng chưa kịp trả lời là thế nào, thì pé phục vụ nữ nói với pé nam là chị đã dọn xuống trước một miếng rồi. Hai pé ấy nói với mình là không sao nên mình đi về. Tuy nhiên mình vẫn nhận đc những cái nhìn hơi khó hiểu và mình bắt đầu cảm thấy khó chịu thật sự.
    Có những chuyện tuy nhỏ nhưng sẽ rất đáng tiếc nếu để xảy ra. Đến bây giờ thật sự mình cũng muốn biết là có thật pé ấy đã dọn xuống trước hay không, hay mình với bạn mình thấy lót ly có hình minion dễ thương nên chụp hình lại rồi để đâu đó, không để lại trên bàn ? Dù sao thì cũng thật là không vui khi đã đi uống nước ở nhiều nơi nhưng lần đầu tiên nhận được một câu hỏi và ánh mắt như vậy

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/61 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 61/61

Tag của Chủ đề này