[Review] Q.1 - Soya Pudding - thạch đậu nành tươi từ Singapore - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 11 đến 20 của 53
    DOP's Avatar
    Đang ở
    Chờ người nơi ấy
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    Ủng hộ mấy món ăn có lợi cho sức khỏe nà. Mình khoái đồ ngọt và đồ béo ^^ Mê cả pudding và bánh mochi. Chắc phải ghé sớm thôi
    ai đi không hú mọc mụn :-"
    [Days Of PAIN]
    - Devil Inside -

Lydia's Avatar
    ...ek... đậu nành nhiều lợi ích nhưng nó phân hủy Iod hay sao íh mà mềnh bị cấm ăn đậu nành ròy... Nhè cái lúc ko đc ăn nữa thì ra toàn món ngon... bữa h` thèm sữa đậu nành quá chòy... >"<
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi DOP Xem bài viết
    ai đi không hú mọc mụn :-"
    Tuốt trên BTX đó, chú đi đc ko ?

Mới ăn thử
    Cảm nhận là soya puding ngon, nhưng mà để ra dĩa kiểu vậy hình như hơi bị khó múc
    Mochi củng ngon nữa, ngon hown mochi sweet, mà rẻ hơn
    Nhưng cái soya hơi mắc, và quán hợp với take away hơn, chỗ ngồi lại hơi bị ít và ko thoải mái lắm

viphan's Avatar
    món lạ chưa ăn bao vờ, muh nhìn miếng tiramisu giống bên MR cake quá ta, nghe tả vậy thì chắc vị cũng y nhau ùi ^^ bánh mochi rẻ ghê, ai ăn thử chưa? ngon hok mí bạn?

DOP's Avatar
    Đang ở
    Chờ người nơi ấy
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    Tuốt trên BTX đó, chú đi đc ko ?
    ^^ cho thời gian địa điểm đê mình hầu bợn
    [Days Of PAIN]
    - Devil Inside -

Trên Nguyễn Tri Phương cũng có 1 cái, ông chủ là người Sing, xéo bánh bao Thọ Phát á...ăn thấy cũng ngon, bánh mềm mịn béo, có 3 mùi : nguyên chất, dâu, và socola...số 83 Nguyễn Tri Phương hay gì í, ko nhớ rõ lắm

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi viethuynh Xem bài viết
    Trên Nguyễn Tri Phương cũng có 1 cái, ông chủ là người Sing, xéo bánh bao Thọ Phát á...ăn thấy cũng ngon, bánh mềm mịn béo, có 3 mùi : nguyên chất, dâu, và socola...số 83 Nguyễn Tri Phương hay gì í, ko nhớ rõ lắm
    mình thấy chỗ bạn nói rồi, đi ngang thấy vắng hoe hà.... để bữa nào thử...

Mình đã ăn thử chỗ này rồi, và đồng thời cũng thử món này soya pudding bên MrBean Võ Văn Tần.
    Bên VVT mắc hơn (28k) nhưng mình thấy là bên này ngon hơn bên BTX. Ăn pudding bên BTX có cái hậu bột bột, có lẽ k được lượt kĩ nước đậu, và mình thấy cái vị đậu giống giống như sữa đậu đóng gói của Vfresh ấy, đồng thời nó cũng bở hơn.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi fant Xem bài viết
    Mình đã ăn thử chỗ này rồi, và đồng thời cũng thử món này soya pudding bên MrBean Võ Văn Tần.
    Bên VVT mắc hơn (28k) nhưng mình thấy là bên này ngon hơn bên BTX. Ăn pudding bên BTX có cái hậu bột bột, có lẽ k được lượt kĩ nước đậu, và mình thấy cái vị đậu giống giống như sữa đậu đóng gói của Vfresh ấy, đồng thời nó cũng bở hơn.
    tks bạn nha để khi nào thử bên Võ Văn Tần hình như bên ấy có bán bánh cá đậu đỏ nữa phải hơm bạn? ^^

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53

Tag của Chủ đề này