[Review] Q.1 - Soya Pudding - thạch đậu nành tươi từ Singapore - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 21 đến 30 của 53
    Bánh Mochi là bánh gì zạ? nhìn dễ thương quoá

Hum bữa tính đi ăn xôi chè BTX mà đông quá ngại gởi xe, nhìn xéo wa thấy cái nì, thế là mua thử. Ăn thik nhắm, nhẹ nhàng, bỏ miệng trôi tuột, mát mát. Cái mùi đậu nành là đc nhất vì nó đơn giản, ăn cái đậu nành khoai môn thì thấy cũng ko khác mấy, chả thấy mùi khoai đâu cả. bạn mình mua cái đậu nành dưa gang về nhà thì nghe bảo là cũng ko có mùi j đặc trưng, suy ra từ nay cứ mua cái đậu nành cho nó lành, rẽ nhất nữa.
    Cái bên VVT là đậu hũ mà, đâu phải pudding, dĩ nhiên là cảm thấy còn hậu bột. Nhưng mà ăn cái bên đấy vừa đắt nhưng lại cảm thấy ko đáng tiền
    Mochi ở đây nhìn giống mochi bên Lafeve ở Tô Hiến Thành, cái mùi cũng giống, đoán chắc lấy hàng bên í

Đi ngang thấy hoài nhưng tối nay mới có dịp ghé vô ăn thử.
    Cảm nhận khi mới nhìn thấy là nhìn nó giống tàu hủ ghê, ăn lạ miệng, ăn một loáng đã hết 1 cái . Hôm nay quán có thêm pudding đậu nành trà xanh và vị chuối nữa đó
    Muốn ăn thử bánh su mà hết rồi tiếc ghê
    Nhân viên ở đây nhiệt tình dễ sợ luôn lần đầu mình ghé quán mà giới thiệu menu (+quảng cáo chào mời) nhiệt liệt hehe
    ủng hộ những gì mà tốt cho sức khỏe ^^

ô cái này mới à,hôm nào lên ăn

Bữa mua 3 Soya Pudding về ăn . Mềm mịn , thanh và mát lắm nhưng mình cảm giác mùi vị không tự nhiên cho lắm ^^
    nhưng vẫn thích

đúng rồi đó Cherish, mà bánh cá thì theo khẩu vị của mình thì đậu đỏ hơi ngọt (kiểu ngọt gắt, không thanh)

chỗ này em ăn từ lúc mới mở, từ lúc chú chủ quán người singapore còn đứng quán

giờ em lại như khách hàng thân thiết ấy

Bữa mua 3 Soya Pudding về ăn . Mềm mịn , thanh và mát lắm nhưng mình cảm giác mùi vị không tự nhiên cho lắm ^^
    nhưng vẫn thích
    Chị này mà ăn của chú chủ bán là thui khỏi chê, còn ng đứng bán thì phải nói 1 điều, khi ra khuôn ăn ngay ko sao, ăn trễ 3 ~ 4 p là bị tan ...
    Hãy ăn khi mình còn sống. Đến chết rồi chỉ còn mỗi món cháo Mạnh Bà mà thôi

mình ăn thử ở đây 1 lần, thấy rất thất vọng luôn, pudding lỏng le, xắn 1 miếng là chảy ra luôn rồi, mùi dưa gang thì rõ ràng là hương liệu. Vị ngọt quá gắt. Lúc đó mình với chị mình mua thấy giá 25k cũng hơi giật mình vì chén không to. Cái này mình tự làm ở nhà coi bộ còn ngon hơn!

Trích dẫn Gửi bởi hienlam Xem bài viết
    mình ăn thử ở đây 1 lần, thấy rất thất vọng luôn, pudding lỏng le, xắn 1 miếng là chảy ra luôn rồi, mùi dưa gang thì rõ ràng là hương liệu. Vị ngọt quá gắt. Lúc đó mình với chị mình mua thấy giá 25k cũng hơi giật mình vì chén không to. Cái này mình tự làm ở nhà coi bộ còn ngon hơn!
    Chắc đụng nhân viên mới rùi bà chị ơi, chứ gặp anh Sin hoặc chị Ngoan làm thì chắc chắn ko bị lỏng le nha
    Hãy ăn khi mình còn sống. Đến chết rồi chỉ còn mỗi món cháo Mạnh Bà mà thôi

TramLee's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi cloudyting Xem bài viết
    Chắc đụng nhân viên mới rùi bà chị ơi, chứ gặp anh Sin hoặc chị Ngoan làm thì chắc chắn ko bị lỏng le nha
    như vậy thì càng ko dc. Mở quán bán mà để nhân viên mới tay nghề ko cao mần ăn vậy là chết rồi. Ko có bạn bảo trước là yêu cầu ng này ng kia làm thì khách đến gặp sai ng thì có nc mà dẹp tiệm chắc! Cả chục lần lạng qua lạng lại mà ko dám vào vì sợ kiểu hương liệu như thế, giờ như bạn nói còn tùy người "tay nghề" thì còn lo hơn nữa

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53

Tag của Chủ đề này