[Review] Q.5 - Bánh flan dừa Trần Bình Trọng - Trang 6
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

6/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/88 ... 45678 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 88/88
Kết quả 51 đến 60 của 88
    Trích dẫn Gửi bởi pemamgia Xem bài viết
    sao mình chạy vô hẻm này hổng thất chỗ nào bán bánh plan hết à... mà gần chỗ này có bán cháo đậu nước dừa, cháo trắng, chè, xôi ngon lắm, 5k/1 phần, mà 6h hơn mới có đầy đủ
    nó nằm trong lùm cây, nên chú ý mới thấy. Bữa mình đi cứ phải chạy tới chạy lui mấy vòng!

Mà mình thấy bánh flan ỏ đây ăn cũng đc chứ hok có ngon lắm. Cái lớp dừa, mình ăn có cảm giác như cái gì đó bị vón cục có mùi dừa
    (sr, mình hok bik diễn tả sao hết) mà chỉ có nước cà phê, chứ ko có nước dừa, nên mình thấy hơi nhạt.
    Hok bik các bạn ăn bánh flan ở chợ Nguyễn Văn Trỗi chưa nhỉ. 8k/2cái, nhưng to và ngon hơn!

nhìn ngon nhỉ. ko biết có ngon = bên ngô quyền ko ta

BarrelDragon's Avatar
    Đang ở
    Hometown
    Sao tui chạy ra đây cũng ko thấy nhỉ, mọi người cho hỏi còn đặc điểm nhận dạng nào để dễ tìm ko ? VD như bên cạnh là quán nào, đối diện ?

chỗ này ăn 3 dĩa mỗi dĩa 4 cái sẽ bắt đầu thấy ngán. Bình thường hay ghé đây ăn trưa với bánh mỳ phá lấu và tráng miệng bằng bánh flan

shami0510's Avatar
    Mình bít thêm 1 chỗ cũng bán bánh flan dừa như chỗ TBT này nữa. 5k/cái mà ăn cũng ngon không kém, dc cái chỗ này bán từ tầm chiều tối 6h - 10h tối nên tiện khi đi làm về ghé ăn, hihihi. Chỗ này nằm trên đường Dạ Nam, quận 8, vừa qua cầu chữ Y quẹo phải, đi tầm 200m nhìn tay trái, đối diện công viên là thấy, kế bên còn có xe bán xiên que nữa (mà hơi bị ngán)
    Ah, ở đây ngoài flan dừa còn có flan dâu và flan dứa, ăn lạ miệng. Nhà mình gần đây nên tối hay ra ăn lắm. Ở đây có caramen pha với cafe sệt sệt, ăn lạ lạ. ^^

...Phê wa' đi ah`... d ...

mới test thử tối qua! công nhận bánh béo ngon và rẻ nhưng có đều cafe không được ngon cho lắm! chỉ là cafe đen thui nếu là cafe sữa mà nhiều sữa một tí chắc ngon lắm

hôm trước đi học về sớm cảm thấy thèm bánh flan định đi ăn thử, vậy mà đi đến tận nơi rùi mà không thấy quán nằm ở chổ nào hết ah. Ai ăn ở đây rùi thì chỉ dùm quán nằm chổ nào vậy. khó tìm quá

matshi's Avatar
    hôm bữa đi hội sách xong tiện đang tầm 4h cũng nóng kinh dzị nên mình đi kiếm chỗ này ăn thử (1 phần vì gấu nhà mình rất thích bánh flan)

img 5810 - [Review] Q.5 - Bánh flan dừa Trần Bình Trọng

hôm đó mình ăn thì k biết sao chứ phần dừa hơi vón cục và có vị chớm chua (chỉ 1 chút xíu lúc tan trong miệng và cái hậu khi nuốt thôi). cà phê thì đắng quá, mình vẫn thích chế thẳng nc cốt dừa vào cho nó ngọt ngọt hơn.
    riêng bánh flan thì ăn dc!!
    cá nhân mình hỏng thích chỗ này bằng bánh faln thái lan (_ _") bên bùi viện!!!

đi ngang hoài mà kím ko dc.....ko bik ngon ko các bác thử bánh flan phô mai của abc đi ngon lắm 12k ăn ghiền

6/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/88 ... 45678 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 88/88

Tag của Chủ đề này