[Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree5Cảm ơn
  • 4 Post By Kitty
  • 1 Post By ayk
Like Tree
6273

Cấp bậc

Niche Cafe nằm trên số 66 Đường D3,Q. Bình Thạnh,một địa điểm cũng không quá khó tìm lắm...!!!

Về nhận xét chung về không gian Niche thì NICHE có không gian hiện đại, tao nhã,độc đáo,ấn tượng.Tùy theo mỗi người, chung ta có thể chọn cho mình một không gian riêng... Mình đặc biệt thích tầng 2, có phong cách Nhật,ngồi bệt,lại có một phòng riêng nếu đi một nhóm đông...

NICHECaf2 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM
    Nhìn từ ngoài vào nè

NICHECaf4 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM
    Góc mình yêu thích nhất nè

Mình cực kỳ ấn tượng với cung cách của các nhân viên ở đây, rất vui vẻ và nhiệt tình... Ở đây, trên mỗi bàn có hẳn một Notebook để các bạn có thể comment những suy nghĩ của mình vào đấy.... Đây là một điểm cộng rất lớn

NICHECaf12 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM

Còn món ăn thức uống ở đây thì khỏi phải chê, rất phong phú và đa dạng... Các thức uống ở đây đặc biệt đều hay trộn kem vào, uống vào bùi bùi thơm thơm, rất ngon, tiêu biểu là món Cafe Kem đấy... Giá cả ở đây cũng không cao, tầm 15k -40k....

NicheCafe4 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM

NicheCafe12 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM

629NicheCafe2 - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM
    Đây là Combo mới nhất của Niche nè... :X

Mời các bạn đến thưởng thức xem sao

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart

Cấp bậc

Chào bạn Kiemi ! DDAU rất vui khi nhận được bài tham gia cuộc thi Review 2012. Sau khi xem bài dự thi của bạn, mình có góp ý như sau : Theo tính chất cuộc thi thì các bài dự thi đều phải do thí sinh tự viết, hình tự chụp, không được sao chép từ các trang khác hoặc lấy hình ảnh từ các trang công cụ tìm kiếm.
    Thể lệ bài review:

1. Phần thông tin sơ bộ về quán ăn/ cafe: Tên quán, Địa chỉ (không có địa chỉ chính xác thì phải có hướng dẫn rõ ràng), Số điện thọai (nếu có).
    2. Một bài review phải chứa ít nhất 5 hình ảnh. Hình ảnh phải add text DiaDiemAnUong.com mới được coi là hợp lệ(DDAU sẽ trợ giúp phần này nếu bạn không biết cách làm).

* Nếu chưa biết cách gửi bài mới & chèn hình trên diễn đàn ???
    arrow right icon - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM Vào ĐÂY xem đầy đủ hướng dẫn. arrow right icon - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM Link download logo DDAU ở ĐÂY. arrow right icon - [Review] Quán Cafe Niche - Số 66 Đường D3, Q.Bình Thạnh, TP. HCM Xem hướng dẫn cách add text + logo tại ĐÂY.

3. Nội dung review phải ít nhất là 400 từ, và dài nhất là 1000 từ.
    4. Bài review và hình ảnh phải do chính tác giả viết, chụp và không sao chép, "học hỏi" của người khác. Không chấp nhận bài viết đã đăng trên các w.ebsite khác.
    5. Bài dự thi không được dẫn link trực tiếp qua khác.
    6. DIADIEMANUONG có quyền sử dụng các bài review và hình ảnh của thành viên dự thi.

Để đảm bảo tính công bằng và cạnh tranh lành mạnh, mình đề nghị bạn điều chỉnh bài dự thi trong vòng
    7 ngày. Nếu sau thời gian đó bài viết không được thay đổi, DDAU sẽ quyết định hủy bài dự thi của bạn.

Một lần nữa cảm ơn bạn đã tham gia cuộc thi. Chúc bạn may mắn. Thân !
    Lần sửa cuối bởi Kitty, ngày 13-07-2012 lúc 11:40 PM.
    candywen2510, DarKing, Lydia and 1 others đã cảm ơn nội dung này.

ayk's Avatar

Cấp bậc

Mình ko thích chỗ này vì phục vụ rất rất chậm, cho dù mình gọi điện đặt món trước thì tới vẫn phải đợi 30'
    bear00 đã cảm ơn nội dung này.

Cấp bậc

Quán này mình ghé rồi, không gian yên tĩnh, nhân viên dễ thương chắc bữa nào ghé lại