[Review] take coffee quận 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree6Cảm ơn
  • 4 Post By m0n_3103
  • 1 Post By Suki
  • 1 Post By robebmk
Like Tree
5165

Cấp bậc

địa chỉ : 386/6 Lê Văn Sỹ P.14 Q.3

up trước cái không gian quán

CAM00389 - [Review] take coffee quận 3

CAM00390 - [Review] take coffee quận 3

CAM00391 - [Review] take coffee quận 3

tới phần 2 cái ly của bàn m

CAM00044 - [Review] take coffee quận 3

mình không chụp dc cái menu mn coi đỡ cái menu take coffee chi nhánh tô hiến thành nha

chi nhánh tô hiến thành m chưa đi mà nếu dựa vào giá này thì menu lê văn sỹ cao hơn xíu
    như ly m uống là cookies bên menu tht 21k còn lvs là 28k (chưa tính tiền kem xịt)
    ly yogurt raspberry bên menu tht 22k còn lvs là 28k (chưa tính tiền kem xịt)

có kem như m uống là thêm 5k mỗi ly nữa

Điểm cộng : WC có cả máy hơ tay nữa , đồ uống ok
    Điểm trừ : lần đâu tiên thấy có quán tính tiền kem xịt , thà cộng vô menu như mấy quán take away kia luôn hay hơn , lúc tính tiền thấy lạ mới pik @@ , dạng take away nên hơi nhỏ
    Untitled 2 1 - [Review] take coffee quận 3
    Cherish, DiemLeNgo, DiaDiemAnUong and 1 others đã cảm ơn nội dung này.

DiemLeNgo's Avatar

Cấp bậc

Bạn này đi nhiều càfé quá. cho mình hỏi có quán nào ngồi cả ngày học bài được hok b?

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi DiemLeNgo Xem bài viết
    Bạn này đi nhiều càfé quá. cho mình hỏi có quán nào ngồi cả ngày học bài được hok b?
    bn di cai quan coffee and sale q11 hay quan Cashflow co 1 phong sach danh de hoc bai lun ak'

Suki's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM

Cấp bậc

mình đi cafe này rùi, quán nhỏ lém, nên đi 2 người thì cũng ok, đi nhóm thì hơi bất tiện, tại mấy chỗ ngồi nhóm đc thì có người ngồi hết rùi.

gửi xe bên trường Trần Quang Diệu, gọi đô uống xong thanh toán tiền lun, sau đó NV sẽ cho cái thẻ gửi xe free, hihi, thích mấy quán gửi xe free mà có thẻ, cảm giác yên tâm hơn là free mà ko thẻ xe or là gửi xe tính tiền ^^
    m0n_3103 đã cảm ơn nội dung này.
    Iu ăn uống

Cấp bậc

Hi bạn M0n_3103,

Mình là admin của Take coffee, trước tiên cảm ơn bạn đã ghé Take chơi và review về Take

Trong phần review của bạn có vài chi tiết chưa chính xác nên xin được phép đính chính lại để mọi người được rõ.

1. Menu bạn post đã out update rồi menu đó là menu đầu tiên của Take, và menu mới của Take đã áp dụng từ 10.10.2013 (bạn xem link bên dưới)

https://www.facebook.com/media/set/?...2144581&type=3

2. Giá menu áp dụng chung cho cả 2 cửa hàng đó bạn này ơi

3. Giá menu tất cả đã bao gồm kem và Take đã bán như thế từ khi mới hoạt động kinh doanh cho đến thời điểm này. Bạn có thể order nhiều thiệt nhiều kem Take sẵn sàng phục vụ và nếu bạn muốn order thêm kem nữa thì take mới tính 3k/cục kem và giá này vẫn áp dụng từ trước cho đến giờ, chưa lên giá luôn

4. Giá trên menu là giá mang đi, ngồi lại Take cộng thêm 3k/người như 1 số quán khác. Nếu lấy giá menu mới (áp dụng từ 10.10.2013) thì ly cookies 25k (có kem rồi) + 3k ngồi lại = 28k.

Có lẽ lần đầu bạn đến chơi mà các bạn order lại không giải thích rõ cho bạn biết nên làm bạn hiểu nhầm như vậy Take thấy áy náy quá, Take sẽ chỉnh lại các bạn order việc này. Mong bạn đừng giận Take nhe

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ Take trong thời gian qua.

-----------------------------------------------------

Bạn ơi, cửa hàng THT thì to hơn LVS và có không gian yên tĩnh để bạn học, các bạn Huflit cũng thường đến học nhóm. Đây,bản đồ chỉ đường đây

https://www.facebook.com/pages/TAKE-Coffee/212395562144581?sk=photos_stream

Bữa nào bạn ghé chơi nha

https://www.facebook.com/pages/TAKE-Coffee/212395562144581
    m0n_3103 đã cảm ơn nội dung này.

Tannie's Avatar

Cấp bậc

Không biết mọi người sao nhưng mình thích nhất là Cookies