[Review] Trà sữa "Bố Già" Nhà Hát TP - lề đường nhưng siêu đông - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 11 đến 20 của 53
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi tinyfairy Xem bài viết
    chỗ mỗi khi buồn của e . E hay uống nhất trà đào.
    Nếu hết chỗ đi vòng sang trước mặt nhà hát ngồi, hoặc cầm ly đi lòng vòng nói chuyện. đi về mỏi chân ngủ siu ngon luôn
    chỗ này còn bán vị gì nữa hông em? thấy nhiều người thích uống bạc hà mà chị ko khoái bạc hà lắm... trà đào thì hơi bị ngọt mà thấy ai cũng uống đào sợ gọi mấy cái lạ lạ lại bị chờ lâu khổ!

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    chỗ này còn bán vị gì nữa hông em? thấy nhiều người thích uống bạc hà mà chị ko khoái bạc hà lắm... trà đào thì hơi bị ngọt mà thấy ai cũng uống đào sợ gọi mấy cái lạ lạ lại bị chờ lâu khổ!
    Có vị nho nữa nè, e cũng biết có vị đào với nho àh tại mấy lần mua ng` ta gọi vậy nên e gọi theo, còn hỏi cô bán thì thấy mặt cổ wạu wạu nên cũng ngán :S Mà đúng là trà sữa thì uống vị nguyên chất vẫn ngon nhất.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi blackmo0n Xem bài viết
    Có vị nho nữa nè, e cũng biết có vị đào với nho àh tại mấy lần mua ng` ta gọi vậy nên e gọi theo, còn hỏi cô bán thì thấy mặt cổ wạu wạu nên cũng ngán :S Mà đúng là trà sữa thì uống vị nguyên chất vẫn ngon nhất.
    đúng là buôn bán mà quặu quọ khó chịu thiệt đó... bữa chị đứng hỏi mấy lần luôn, kiểu nghe mà ko thèm trả lời luôn đó thậm chí hỏi nhiêu tiền cũng ko buồn trả lời luôn ....

đào,táo,dâu,nho,bạc hà...theo mình biết là như vậy đào uống ngọt vừa táo uống tựa như trà pha thêm tí sữa.còn lại thì k ngon lắm,khuyến cáo dâu cực kì ngọt,cứ như sữa dâu...chỗ này tụ tập chém gió+thức uống rẻ thôi chứ k phải là nơi có món ngon nên đến thưởng thức vì thực ra vi rất bình thường

Ming Yang's Avatar
    Trà sữa chỗ này ngọt lắm, lần nào mình gọi cũng bỏ gần nửa ly vì quá ngọt , được cái rẻ, view đẹp, ngồi gió tứ bề mát mẻ lắm .

mình uống chỗ này hoài, uống vẫn thấy táo là ngon nhất, trà đây pha hơi ngọt vì nhiều sữa nên để tan 1 tí uống cho ngon, giá rẻ mà cũng tiện mang đi nên khá đông. Không biết do hên hay do mình lựa chỗ gọi đẹp mà chả bao giờ chờ lâu, vào kêu cái có luôn @@

Đã uống thử ở đây, trà sữa rất ngon, sr bạn nào khoái trà Tiên Hưởng chứ mình thấy nó dở ẹt, thua xa chỗ này. Tuy nhiên, mình nghĩ ít ngọt 1 tí sẽ hoàn hảo hơn nữa. Giá rẻ cũng giật mình, 9k cho 1 ly trà sữa ngon thế này bán ở ngay trung tâm Sài Gòn

carter nguyễn's Avatar
    kể ra mua ly trà sữa 9k mà ngồi đây tán dóc ngắm quận 1 lại ko sợ bị đuổi nữa thì quá hợp lý rùi,mà kiểu này chắc lại phải bon chen z mn rùi,ngại nhất mấy chỗ đông hehe
    ăn...ăn nữa...ăn mãi....lúc nào cũng muốn ăn..hihi

Đang ở
    uncle Ho city
    mình có uống ở đây 1 lần
    phải ngồi trên xe canh luôn để nhỏ bạn chạy vô mua
    chờ khá lâu, lại phải canh dân phòng hốt xe
    nhưng chất lượng thì khỏi bàn

PhongCa's Avatar
    trà sữa ngàn sao đây mọi người

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53

Tag của Chủ đề này