[Review] Trà sữa "Bố Già" Nhà Hát TP - lề đường nhưng siêu đông - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 ... 23456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 31 đến 40 của 53
    BíchHà's Avatar
    Đang ở
    quận 10 thành phố HCM
    trà sữa rẻ,siêu ngon,thích nhất trà đào,thơm ^^

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    chổ này lúc nào cũng đông ai la lớn thì được trước lần nào đến xếp hàng đến lượt mình là hết táo số quá nhọ =.=

14495560718 66426d391d z - [Review] Trà sữa "Bố Già"  Nhà Hát TP - lề đường nhưng siêu đông

Trà đào wa' hot nên chia thành 2 bên 1 bên chuyên fa trà đào, và bên đó nhiều khi còn đông hơn bên kia lần sau đến uống con bạn có thích cũng ko kêu đào nữa, nó nào biết nỗi khổ của người vô mua phải chen chúc chật chội, mà vô đó có muốn xếp hàng có văn hóa cũng ko đc nữa

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi blackmo0n Xem bài viết
    Trà đào wa' hot nên chia thành 2 bên 1 bên chuyên fa trà đào, và bên đó nhiều khi còn đông hơn bên kia lần sau đến uống con bạn có thích cũng ko kêu đào nữa, nó nào biết nỗi khổ của người vô mua phải chen chúc chật chội, mà vô đó có muốn xếp hàng có văn hóa cũng ko đc nữa

thiệt tình cũng muốn xếp hàng lắm mà cứ chen lấn xô đẩy mún xếp cũng không được

Trích dẫn Gửi bởi Kem Ham Ăn Xem bài viết
    chổ này lúc nào cũng đông ai la lớn thì được trước lần nào đến xếp hàng đến lượt mình là hết táo số quá nhọ =.=

14495560718 66426d391d z - [Review] Trà sữa "Bố Già"  Nhà Hát TP - lề đường nhưng siêu đông
    Trà hiệu này ngon ko bợn.

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi MC2905 Xem bài viết
    Trà hiệu này ngon ko bợn.

nó uống cũng y như cozy đó bạn chỉ có điều là mùi táo thôi

Trích dẫn Gửi bởi Kem Ham Ăn Xem bài viết

nó uống cũng y như cozy đó bạn chỉ có điều là mùi táo thôi
    Trà cozy có đậm đà như Phúc Long ko vậy.Theo cảm nhận của bạn trà cozy uống ngon ko,vì mh thấy nhiều người dùng nhưng ko biết quan điểm của họ ra sao thôi.

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi MC2905 Xem bài viết
    Trà cozy có đậm đà như Phúc Long ko vậy.Theo cảm nhận của bạn trà cozy uống ngon ko,vì mh thấy nhiều người dùng nhưng ko biết quan điểm của họ ra sao thôi.
    mình không phải fan của trà sữa cho nên không phân biệt được gì nhiều nha bạn, còn riêg Phúc Long mình chỉ uốg 1 lần và không quay lại vì nó quá đôg

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    chỗ này bán đông tí là thái độ ng bán ko được tốt lắm, khách hỏi tí là nạt nộ ngay

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Ghét mấy chỗ bán đông mà coi thường khách lắm luôn. Bữa đi bộ dạo SG, khát nước lắm nhưng nhất quyết không vô đây uống.

4/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 ... 23456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53

Tag của Chủ đề này