[Review] Ủng hộ ông cụ mù bán bánh bông lan - Trang 10
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

10/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/100 ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Cụ hiền và lịch sự lắm, xe dừng đèn đỏ ồn ồn là cụ rao to,cho tiền cụ hok lấy đâu, thừa vài ngàn cụ lấy rồi cảm ơn, còn chúc mình gặp nhiều may mắn nữa..thương lắm, bạn nào rảnh rỗi ghé mua giúp cụ cho mau hết hang.

nhớ lúc trước uống tiệm trà sữa , tháy ông cụ ngồi bán bánh trong cơn mưa thật ko thể cầm lòng được

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Mình xin trích lại 1 số lời bình luận trên Facebook DDAU nhe:

Đồng Tử Đầu Quăn: Ông lão gần khu nhà mình. Mình biết ổng vài năm rồi. Nhớ vài năm trước, có thằng con trai đi bán cùng ông nhưng dạo này lại ko thấy. Tội nghiệp ông lắm các bạn ạ ! Các bạn có lòng thì mua giúp ông nhé, số tiền mua bánh chẳng đáng bao nhiêu với các bạn đâu nhưng cũng đủ giúp ông trang trải mưu sinh từng ngày.

Trân Ngoan Ngoan: Bánh ông bán ngon lắm, có cảm giác là không bỏ màu hoá học vào để ra màu vàng tươi như những bánh khác

Lan Le: Mình cũng ghé mua bánh vài lần, cụ ko thấy đg, khi thối tiền cụ để cho mình tự lấy tiền thối luôn, chứ cụ cung biết mình có lấy dư hay ko. Hy vọng ô cụ ko gặp khách hàng xấu tính.

Trà Anh: aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa , còn đi học cđ mình mua của ông rất nhiều lần , bánh ngon lắm, hihi ,, 7k 1 cái thì phải , bây giờ hong biết bao nhiêu, hii, xưa hay mua 2 cái trả ông 20k khỏi thối,hii, ko nhiều nhưng mình thấy rất vui. ^^

lamnh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi vantantr Xem bài viết
    Có ai biết ông cụ còn bán nữa không ?? mấy giờ vậy ??
    Hôm qua khoảng 6h đi kiếm mua giùm ông thì không thấy ông bán đâu cả.
    Có thông tin bảo là ông hay bán sáng và trưa hơn là buổi chiều....
    Xác nhận là vẫn còn bán bình thường nhe bạn. Ông ấy bán tầm 3-4g đến khoảng 8g là nghỉ nhe.

Win HấpWin Hâm's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    thấy post khá lâu rồi mà chưa lần nào gặp hết
    cũng muốn ủng hộ ông cụ ghê

cụ hay ngồi đường lê hồng phong với 3/2 nè, mỗi lần đi ngang mà gặp cũng ủng hộ cụ như thường, mong cụ luôn khỏe mạnh ,mong mọi người hãy ủng hộ những hoàn cảnh khó khăn

Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    mình chưa gặp được cụ lần nào để ủng hộ nữa T_T.

DiemLeNgo's Avatar
    Nhìn thấy ông mà xót !!! thật sự mình thì ở ko này nọ chưa phụ giúp đc gì .. nhìn thấy ông bị mù mà còn phải đi pán pánh ngoài đường !! nhìn lại bản thân thấy ko bằng ông nữa ... Cầu mong ông lúc nào cũng khỏe mạnh ... cháu ở xa nên ko thể giúp ông đc !
    Lần sửa cuối bởi DiemLeNgo, ngày 20-10-2014 lúc 04:30 PM.

cả tháng nay mình k thấy cụ . cho mình hỏi cụ có dời chỗ nào k ?

prince.diary's Avatar
    ở trong cuộc sống này vẫn còn rất nhiều người tốt, giúp đỡ cụ! tặng mỗi người giúp đỡ 1

piano_dymay's Avatar
    đọc những bài về cuộc sống mưu sinh của những người không may mắn khiếm khuyết, thấy dâng lên 1 nỗi nghẹn ngào! :'(

10/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/100 ... 8910

Tag của Chủ đề này