[Review] Ủng hộ ông cụ mù bán bánh bông lan - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/101 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 101/101
Kết quả 11 đến 20 của 101
    mình ở Gò Vấp mình sẽ mua giúp cụ

Nhà mình xa khu này quá nên ko ghé qua mua được, nhất định sẽ ghi nhớ để cứ khi nào đi ngang hay gần khu này nhất định sẽ ghé mua ! Up up để bài này bay cao bay xa cho mọi người cùng mua bánh ăn nào ^^

PS : Mình muốn share bài này qua facebook với twitter có được ko nhỉ chủ topic ? ^^

..........................

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi SyuCheon Xem bài viết
    Nhà mình xa khu này quá nên ko ghé qua mua được, nhất định sẽ ghi nhớ để cứ khi nào đi ngang hay gần khu này nhất định sẽ ghé mua ! Up up để bài này bay cao bay xa cho mọi người cùng mua bánh ăn nào ^^

PS : Mình muốn share bài này qua facebook với twitter có được ko nhỉ chủ topic ? ^^
    Rất ủng hộ bạn chia sẻ tin này nhiều , để mọi người có thể bớt lại chút phút giây ngắn ngủi để ông có thể bán hết bánh

2lua's Avatar
    Đang ở
    TP. Hồ Chí Minh
    share ngay lên facebook để bạn bè của tôi cùng giúp đỡ. bài viết hay quá.

hutiude_PhongKy's Avatar
    mình và bà xã đi bán ngày nào cũng đi ngang con đường này mà không gặp được vì cụ chỉ bán từ 4h chiều đến 7h giờ tối. còn vợ chồng mình thì bán từ 5h sáng đến 11h trưa
    Nhưng sẽ nhớ nếu có đi vào giờ đó, vì mình thích ăn bánh lắm (các loại bánh)
    Hủ tíu Dê - Phong Ký 409/14 Nguyễn Trãi P7Q5 TpHCM

làm sao để share lên face bạn

Phoenix Ngoan's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi pe_heocon_142 Xem bài viết
    làm sao để share lên face bạn
    copy link bài này rồi post link trên stt nó tự động hiện ra à hoặc trên FB của DDAU có post bàu này rồi, bạn có thể qua bên đó rồi nhấn nút share

kiz's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Mình cũng có thấy cụ mấy lần r nhưng chưa mua bánh của cụ,sau này đi ngag wa nhất địh mình sẹ mua,cuộc sống này còn nhiều hoàn cảnh khác cần nhiều người wan tâm,nhưng bên cạnh đó cũng có 1 số người lợi dụng tình thươg đó mà kiếm lợi,lừa gạt,mình tự nghĩ fải bik giúp đỡ người khó khăn nhưg khi bik người đó lừa gạt mình thật sự rất tức nhưng cũg kg còn cách nào khác,kg lẽ vì 1 số người như v mà bỏ mặc luôn nhữg người khác.haiz cuộc sốg....

Cub150's Avatar
    cụ này bán bánh ở góc này chắc cũng lâu lắm rùi , từ năm mình học lớp 7 hay sao í ... lâu lâu vẫn ghé ngang ủng hộ cụ mấy cái bánh

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/101 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 101/101

Tag của Chủ đề này