[Review] Ủng hộ ông cụ mù bán bánh bông lan - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/101 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 101/101
Kết quả 21 đến 30 của 101
    nói chung là mình ko khá giả gì mấy nhưng đằng sau vẫn còn nhìu người khổ hơn mình. Ghé ngang ủng hộ vài cái rồi đi cũng đc :X cuối tuần hay dạo quanh đấy

Chiều nay sẽ đi mua
    Up cho topic lên đầu, mọi người share ủng hộ cụ với nhé

hic tội nghiệp cụ thật..bua nao mình phải ghé mua ủng hộ cụ mới dc.tks diadiemanuong nhieu nhé

mình mua bánh cụ này cũng lâu rồi vì gần nhà mà, mua ăn rồi đem cho mọi người, riết ai cũng ngán hết mà gửi tiền thì ông không lấy, chỉ có mua rồi đưa dư thì được thôi. Ăn bánh này nhà mình hồi trước có làm, ăn mau ngán lắm, vì có bột, trứng đường thôi.Nhưng thấy ông cụ thấy thương lắm. Bao năm rồi mưa nắng gì cũng ngồi đó bán.

Tại sao không để title là cụ khiếm thị nghe sẽ đỡ nặng tai hơn nhỉ

koutouyo's Avatar
    Càng nhìn càng thấy buồn... nghĩ thì ra cả một loạt nguyên nhân. Chúc cụ bán đắt vậy...

Đang ở
    HCM city
    Hix, thương cụ thật đo. Dù nhà ở tận bình thạnh mình cung sẽ ghé mua ủng hộ cho cụ. Mong cụ se mau bán hết bánh và sớm được về nhà. Mong tình yeu thương va sự giúp đỡ của moi người sẽ làm cụ vơi bớt phần nào sự neo đơn của tuổi già. Nếu được minh cũng mong share bài viết của bạn đến những người co lòng khác, để chúng ta cùng nhau chung tay giúp đỡ cụ. Đươc không bạn?

Buổi sáng, ông cụ bán ở chợ Phú Định (Q.6, gần Đài Liệt Sĩ và trường Mầm Non). Ông bán ở khúc chợ ngoài (từ trường mầm non đi vào khoảng 100m, bên tay phải) , gần một cô bán heo quay. Mình để ý thì thấy ông bán từ khoảng 7g đến 8 hay 9g gì đó. Nếu bạn nào ở gần Bình Phú, Phú Định muốn ủng hộ ông mà không ra được Nguyễn Tri Phương thì có thể ghé chợ để mua. Ăn sáng bằng bánh thuẫn cũng ngon lắm. ^^

hutiude_PhongKy's Avatar
    Hủ tíu dê Phong Ký đã report lại qua 1 trang về tài chính, thấy mọi người ở đây cũng hưởng ứng nhiệt tình vụ này lắm.
    Hãy Ủng hộ ông lão khiếm thị 1 cái bánh nha các bạn
    Hủ tíu Dê - Phong Ký 409/14 Nguyễn Trãi P7Q5 TpHCM

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Dạo này được các bạn ủng hộ nhiều nên ông bán hết bánh sớm, chừng 6h đi ngang thì không thấy ông đâu nữa rồi. Hôm nay mình đi ngang lúc 5h thì thấy chỉ còn vài ba cái bánh thôi

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/101 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 101/101

Tag của Chủ đề này