[Tổng hợp] Cafe tình nhân dành cho 2 người ở Sài Gòn (updated 2010) - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/25 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/247 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 241 từ 247/247
Kết quả 21 đến 30 của 247
    Pha Lê Đá chấm em nó lvl B tội thật, admin đi vào 1 ngày thường sẽ biết lvl C ko à

Trích dẫn Gửi bởi hthpp Xem bài viết
    Có ai đi cafe Mộc ở Tô Hiến Thành về rồi cho mình thông tin với.
    cafe Mộc hay trà quán Mộc? Trà quán Mộc là lvl B

có ai bit Q 12 có quán nào lịch sự mà rieng tư ko,mấy cai quán trên mình đi rồi,nơi thì dơ nơi thì ko rieng tư,phát chánnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

bác nào mới đi trầm ở trần huy liệu xong cho em xin cái giá cái ạh, tính đi mà không biết giá cả ra sao... dô đây có cái gì cần lưu í ko ạh, ... hehe tất nhiên là đi 2 người :"p

Tối wa mới đi Cafe Mái Ngói Đỏ
    Chạy cmt8 , tới Tô Hiến Thành -> hẻm 339 quẹo vô đi chút sẽ thấy .
    Lầu trệt bthuong`, lầu 1 cf tình nhân , ngồi bệt , ngăn ô bừng liếp , nhạc hay khá lãng mạn , tuy hơi nhỏ .Nước 60k/2ng` .Lever B hun hit

Trích dẫn Gửi bởi thefire Xem bài viết
    Tối wa mới đi Cafe Mái Ngói Đỏ
    Chạy cmt8 , tới Tô Hiến Thành -> hẻm 339 quẹo vô đi chút sẽ thấy .
    Lầu trệt bthuong`, lầu 1 cf tình nhân , ngồi bệt , ngăn ô bừng liếp , nhạc hay khá lãng mạn , tuy hơi nhỏ .Nước 60k/2ng` .Lever B hun hit
    Sao mình đi thấy trên tầng 1 ngồi ghế, có nến, cũng đẹp nhưng không thấy ngăn ô nên ngồi ko thoải mái lắm.
    Quán Mộc hiện tại đang sửa chữa đến 21/1 mới xong

Bạn vào khu phòng lanh hỏi phục vụ sẻ dẫn bạn lên lầu chổ phòng lạnh 2 người nha!

Trích dẫn Gửi bởi goldwoods Xem bài viết
    Sao mình đi thấy trên tầng 1 ngồi ghế, có nến, cũng đẹp nhưng không thấy ngăn ô nên ngồi ko thoải mái lắm.
    Quán Mộc hiện tại đang sửa chữa đến 21/1 mới xong
    Vậy mà tưởng wán Mộc dẹp luôn chứ!

Trích dẫn Gửi bởi sassy Xem bài viết
    có ai bit Q 12 có quán nào lịch sự mà rieng tư ko,mấy cai quán trên mình đi rồi,nơi thì dơ nơi thì ko rieng tư,phát chánnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    Bạn qua quán Nét Xưa , nằm ở hẻm đối diện bx An Sương . Cặp thì lên lầu bên fai , buổi chiều 5-6h vắng hoe , tối thì tối mù mịt

cafe bồng...đi thẳng hoàng hoa thám,gặp nguyễn văn đậu rẽ trái,đi khoảng 10m,nhìn bên trái có quán phở to thật to,có hẻm nhỏ kế bên đi thẳng vào là gặp...level thì hơn B

Trích dẫn Gửi bởi tendoac Xem bài viết
    Bạn qua quán Nét Xưa , nằm ở hẻm đối diện bx An Sương . Cặp thì lên lầu bên fai , buổi chiều 5-6h vắng hoe , tối thì tối mù mịt
    bác cho em cái review đi ,ghế ngồi sao ? giá cả ? quán cầu tham lương thì rất riêng tư chỉ ghét cái võng ko nằm 2 người dc

3/25 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/247 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 241 từ 247/247

Tag của Chủ đề này