Ai biết chỗ nào bán hủ tíu bò viên ngon mà giá cả được được không?
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/4 123 ... Trang cuối - Kết quả của 31 từ 34/34
Kết quả 1 đến 10 của 34
    milanluan's Avatar
    Đang ở
    sài gòn

Ai biết chỗ nào bán hủ tíu bò viên ngon mà giá cả được được không?

Món này nhỏ Hạnh trong kính vạn hoa của Nguyễn Nhật Ánh rất thích ăn, mình cũng thích nữa nhưng nhiều chỗ bán dở quá, bò viên mà còn pha bột vào nữa.

Bạn nào biết chỗ nào ở Sài Gòn ăn ngon mà giá cũng được không?

2. Xem thêm review nổi bật khác

Ma Xấu's Avatar
    Hồi trước mình hay ăn hủ tíu bò viên chỗ này. Thấy ngon, nêm nếm vừa ăn, mà bò viên cũng ngon nữa, có điều lâu rồi mình không cập nhật giá. Bạn thử xem nhé!
    Đường Trần Quốc Thảo đi thẳng đến hết đường, tiếp tục đến đường Lê Văn Sỹ, qua cầu Lê Văn Sỹ, vừa qua ĐH Sư phạm thì nhìn bên tay phải, hẻm 284. Đầu hẻm là xe hủ tíu bò viên đó bạn.
    Thường mình đi ăn buổi chiều, không biết buổi sáng có bán không.
    MÌ GÓI CỨU ĐÓI ĐỜI EM

ukhoehok's Avatar
    hủ tiếu bò viên thì bạn ra ngay ngã tư bốn cự nha, nằm trên đường Âu Cơ cách ngã tư vài căn đối diện có 1 tịm đĩa CD lớn lắm. Quán có cái sân phía trước nhìn là biết bán hủ tiếu liền. Chổ này thì đảm bảo ngon mà rẻ ko thì ko bik hồi sau tết đi ăn hình như 35k 1 tô đó

meomapuvn's Avatar
    hủ tiếu bò viên ngay ngã tư nơ trang long với lê quang định quận gò vấp có 1 quán bán từ 6h chìu,hía 20k/tô hoặc khúc trần quang khải gần câu bông cũng có 1 quán bán lâu rùi ( gần chỗ shop hana trên đường trần quang khải á
    www.123mua.vn/meomapuvn

hủ tiếu bò viên trên đường Vĩnh Viễn theo mình là ngon nhất SG, 1 tô hình như 30k. Có 2 loại bò viên thịt và bò viên gân trong tô. Ngon đến mức gần như thành huyền thoại rồi, ai ở khu ngã 7 chắc đều biết quán này

Đầu đường Hà Tôn Quyền giao với Nguyễn Tri Phương có tiệm giá bán vừa túi sinh viên bán từ 6h 7h tới khuya

hi mình cũng vừa mới đc nhỏ bạn dẫn đi ăn chỗ đường vĩnh viễn, trc h đung' là hok thik ăn bò viên, mà từ khi ăn chỗ nỳ thay đổi lun, bò viên chấm với hỗn hợp tương đen, tg ớt, sate hix ghiền =p~, mỗi tội hơi mắc =.=

bạn đi đến trước cổng trường Minh Đức trên đường Nguyễn Thái Học Q1, chỉ bán buổi tối thôi nhưng cô chú bán hàng rất vui tính, bán lề đường nhé bạn, giá khoảng 25k 1 tô

thank nhìu, chỗ này fù hợp với mình , sẽ thử

soibang's Avatar
    tới nhã 4 Lạc Long Quân và Âu Cơ hỏi người ta tiệm phở Lâm (nằm trên đường Âu Cơ) người ta chỉ cho, bán hủ tíu bò viên ngon lắm
    Y!M: msnvnboss %%-%%-%%-

1/4 123 ... Trang cuối - Kết quả của 31 từ 34/34

Tag của Chủ đề này