Ai biết chỗ nào bán hủ tíu bò viên ngon mà giá cả được được không? - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/34 ... 234
Kết quả 31 đến 34 của 34
    có 1 quán trên đường Vườn Chuối. đi gần gần đến cuối đướng VC từ NDC vào ngó tay phải có 1 cái hẻm ăn uống,thấy 1 cái tiệm đông nghịt xe là nó đó, hình như 18k hay 20k 1 tô có bò viên,chả và thịt bò......tớ thích ăn chỗ này nhất,nêm nếm vừa,Tuy nhiên tớ ko phải là ng kị bột ngọt nên tớ ko phân biệt được vụ đó

Bạn đi đường Nguyễn Chí Thanh Q11 quẹo phải vô đường Tạ Uyên, quán nằm phía tay phải đối diện lẩu Phùng Nguyên, (giá update tháng 10)19k/tô thập cẩm gồm: bò viên, da heo, đậu hủ nhồi thịt bò, thịt bò tái nạm.....bao ngon
    $h3rY

Trích dẫn Gửi bởi sh3ry Xem bài viết
    Bạn đi đường Nguyễn Chí Thanh Q11 quẹo phải vô đường Tạ Uyên, quán nằm phía tay phải đối diện lẩu Phùng Nguyên, (giá update tháng 10)19k/tô thập cẩm gồm: bò viên, da heo, đậu hủ nhồi thịt bò, thịt bò tái nạm.....bao ngon
    thkz nhìu, măm măm

từ cviên lê thị riêng bạn chạy theo hướng vòng xoay dân chủ cách cviên chừng 500m có cây xăng comeco wa cây xăng là có đường (lúc trước thì ghi là CMT8 nhưng hình như bi h đổi lại là trần văn đang) chạy thẳng theo hướng ra bờ kè quẹo phải 10m thấy có cái bảng nhỏ treo trên cột điệnghi món ăn, thường thì đổi món mỗi ngày (bùn bò, hủ tíu bò ziên bùn ốc bánh canh giò heo...) 12k/1tô à rất là ngon bán từ 11h nhưng mà hết sớm lắm có thể kiu thêm thit hay bất cứ j bạn thik hình như là 5k/1món chúc ngon miệng

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/34 ... 234

Tag của Chủ đề này