Ai biết chỗ nào bán lẩu mắm ngon mà giá cả phải chăng ko nhỉ?
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8

Ai biết chỗ nào bán lẩu mắm ngon mà giá cả phải chăng ko nhỉ?

Tình hình là ghiền món này nhưng hình như chỉ có mỗi quán ăn là khen bán mà ngặt cái xa quá và lại mắc kinh dị nên ko biết ai có biết chỗ nào bán lẩu mắm ok xíu giá cả vừa vừa thì tư vấn giúp mình với nhé.

Cảm ơn rất nhiêu

2. Xem thêm review nổi bật khác

bạn ăn 1 tô hay là cả 1 nồi lẫu nhiều nguoi ăn

mình ăn ở Minh Phụng 25k , nguyen Tri Phuong có chỗ bán cũng good lắm
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

nhà mình gần Minh Phụng đây sao ko biết chỗ nhỉ,bạn chỉ giúp mình với,mình muốn ăn lẩu nhiều người ăn á,cảm ơn bạn nhiều

hic,sao ko ai trả lời vậy ta?

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    lẩu mắm Nam Bộ bên đường Cao Thắng thấy cũng ok, nhìn sạch sẽ và cũng đông khách, bạn ghé ăn thử, khúc Cao Thắng đối diện Bánh Khọt Cô Ba Vũng Tàu đó

Mình có biết 1 nơi bên đường Vĩnh Khánh cạnh ốc Oanh (có Rau muống xào Sò Dương ngon khét tiếng) ở Q4! Lẩu mắm ngon cực kỳ!!! Thức ăn hơi bị chất lượng luôn. Dùng chung với nước chấm mắm me rất feat. Trong khi chờ đợi gọi thêm đĩa Rau muống sò dương thì đúng là Tận hưởng. Ghé thử nha! Những gì Nòng Nọc ăn "được" chắc chắn bạn sẽ thấy không tồi! Hehe! Have fun...

Trích dẫn Gửi bởi Nongnoc Xem bài viết
    Mình có biết 1 nơi bên đường Vĩnh Khánh cạnh ốc Oanh (có Rau muống xào Sò Dương ngon khét tiếng) ở Q4! Lẩu mắm ngon cực kỳ!!! Thức ăn hơi bị chất lượng luôn. Dùng chung với nước chấm mắm me rất feat. Trong khi chờ đợi gọi thêm đĩa Rau muống sò dương thì đúng là Tận hưởng. Ghé thử nha! Những gì Nòng Nọc ăn "được" chắc chắn bạn sẽ thấy không tồi! Hehe! Have fun...
    Kế bên ốc Oanh lun hả bạn, giá cả thế nào vậy, hôm nào rảnh ghé ngang qua làm thử 1 cái lẩu

Tử Khánh Nhi's Avatar
    nếu bạn siêng và rảnh thì chạy xuống quán lẩu 186 Lê Đức Thọ Quận Gò Vấp (đối diện trường mần non Đức Tuấn)đảm bảo ngon rẻ no. 1 cái lẩu là 100k nếu kêu thêm đồ ăn thì 50k 1 phần