[Hỏi đáp] Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 7 của 7
    hoavu's Avatar
    Đang ở
    HO Chi Minh

Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?

Trúc Đình Restaurant ở 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm (Nằm trong khuôn viên Khách sạn Điện Lực) ai đã từng ăn tại đây cho mình xin đánh giá nhận xét? Mình ở HCM ra Hà Nội du lịch, ngoài ra cũng muốn cũng thưởng thức các món ăn của đất Bắc được giới thiệu đến nhà hàng Trúc Đình này.

2. Xem thêm review nổi bật khác

hongha's Avatar
    Nhà hàng Trúc Đình à! Gia đình mình hay ăn ở đây: giá cả hợp lý, nhân viên chu đáo ngoan ngoãn, không gian đẹp, yên tĩnh nhất là vào buổi tối rất lãng mạn.
    Bạn ra Hà Nội lựa chọn địa điểm nhà hàng này rất ok! Gần ngay Hồ Hoàn Kiếm cách chỉ khoảng 200m
    Gia đình bạn muốn thưởng thức thử các món ăn của miền Bắc ở đây cũng rất đa dạng: Trúc Đình có những món súp rất ngon, hoặc các món rau rừng hay là các món cá sông, món chim, Vịt Cổ Lũng ...cực kỳ hấp dẫn
    Đồ ăn ngon, tươi sống và rất sạch sẽ

mainhi's Avatar
    Mình và chỗ làm cũng thường xuyên về nhà hàng Trúc Đình ăn uống! Sếp mình cũng hay tiếp khách ở đây
    Nhà hàng này có một không gian rất tuyệt vừa cổ kính lại vừa thanh tĩnh! Khác hoàn toàn với cuộc sống sôi động, ồn ã của cuộc sống bên ngoài. Nằm giữa trung tâm Hà Nội lại có 1 nơi có hồ cá, có cây xanh cổ thụ cảm giác thư giãn, nhẽ nhõm ...

Nhà hàng có đội ngũ nhân viên rất ngoan ngoãn, phục vụ tại bàn luôn!
    Đồ ăn rất đa dạng, mình rất thíc các món ăn dân tộc của nhà hàng như: Gà đồi lên mâm, lợn Tộc đủ món, Cá quả nướng dân tộc ... đặc biệt mình thấy chỗ này có một số loại đồ chấm rất đặc biệt so với những nơi mình đã ăn.
    Bạn nên đến thưởng thức ^^

chimai's Avatar
    Nhà hàng đẹp, nhân viên phục vụ chăm sóc khách tại bàn, rất cẩn thận và chu đáo
    Đồ ăn ngon, sạch sẽ giá cả hợp lý!
    Mình mới đi ăn ở Trúc Đình, tháng 11 bên này đang có 2 chương trình ưu đãi hấp dẫn phết:
    Set Cá Lăng 5 món và Set Hải sản 6 món, mỗi set có hơn 1 triệu mà được tặng cả 1 chai Vang 578k + Giảm giá thêm vào các buổi tối, T7, CN nữa chứ. Sáu người ăn no nê
    Vote cho nhà hàng Trúc Đình!

hoavu's Avatar
    Đang ở
    HO Chi Minh
    He he! Mình mới đi ăn Set Dê 9 món tại Nhà hàng Trúc Đình nè )
    Đang ưu đãi 20% đó vào thứ 3 và thứ 6 hàng tuần
    Có hơn 700k thôi, ăn no nê luôn. Nhìn hấp dẫn k cả nhà

1200x1200 - Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?

1200x1200 1 - Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?

KimVân's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hoavu Xem bài viết
    Trúc Đình Restaurant ở 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm (Nằm trong khuôn viên Khách sạn Điện Lực) ai đã từng ăn tại đây cho mình xin đánh giá nhận xét? Mình ở HCM ra Hà Nội du lịch, ngoài ra cũng muốn cũng thưởng thức các món ăn của đất Bắc được giới thiệu đến nhà hàng Trúc Đình này.

Nhà cô hay ăn ở Nhà hàng Trúc Đình, ông xã và các cháu nhà cô rất thích các món Cá Lăng của nhà hàng. Rất dễ ăn cho cả người lớn và trẻ em vì không có xương dăm, chế biến được nhiều món đa dạng
    Không gian chỗ này cũng đẹp, có cây cối xanh mát, hồ cá... có cả không gian cho trẻ rất an toàn.

IMG 4807 - Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?

Đang ở
    Hà Nội
    Bạn ra Hà Nội hãy thưởng thức món Dê xông hơi của Nhà hàng Trúc Đình
    Cực nhanh và đơn giản, phương thức chế biến rất đơn hấp dẫn chắc chắn sẽ làm bạn thích
    Dê xông hơi tai Trúc Đình mình thấy bán chạy lắm. Giá cả rất rẻ 250k/nồi dành cho 4 người. Quá hợp lý

De xong hoi 1 - Ai đã ăn ở Nhà hàng Trúc Đình - 30 Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội cho mình đánh giá?