Ai đi Bằng Lăng Tím rồi cho mình hỏi với !
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 5 của 5
Like Tree3Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
3453

Dạo gần đây mình có nghe nói Bằng Lăng Tím (BLT) nó bắt đầu thu phí đồ ăn bên ngoài đem vào. Bạn nào đi rồi cho mình biết là BLT nó thu phí như thế nào nhé. Thu theo đầu người hay thu theo ký vậy ? Mình đi cách đây 4 năm thì free mà giờ thì không biết sao. Thankssss

2. Xem thêm review nổi bật khác

littlebear's Avatar
    Năm ngoái mình đi đem đồ vào bình thường àh, nhưng tốt nhất là vào đó gọi 1 vài món của ở đó sẽ ok hơn...hihi... vì làm vậy ko bị ghét mà còn dc thuê thêm lò nướng .. hình như fai mua vé+ tiền qua đò( nên bạn có quyền đem theo đồ ăn ngoài), có thu phí chòi nữa, và gửi xe tính tiền nghe đâu 5k hay 10k ...hehe mà cảm giác đang bơi bơi cái đò nó chạy qua chạy lại cũng hơi ớn... chưa kể có lần thấy ng ta đổ đồ vs quăng đồ ăn xuống... sạch sẽ tùy mổi người cảm nhận nha... mình thì đi để ăn và thư giản nên khuyên bạn nên đem theo đồ ăn để ăn no và ngon nếu đi đông người .Thân !

Mình thấy thức ăn trong bằng lăng tím không ngon gì hết

meo u's Avatar
    mình đi hùi tháng trước gửi xe 5k , vé vào cổng +qua đò đi , về là 30k/ngưởi.hum mình đi thì không có thu tiền chòi , chòi nào trống thì vô thôi , áo pháo mướn là 10k, đồ ăn thì tàm tạm , mình thấy có nhiều người cũng mang đồ ăn theo không thấy thu phí .

Cám ơn mọi người nhiều nha !