Bánh Mì Nướng Mật và Kem Tuyệt Ngon Mời Bạn!-THE BURGER CORNER HCMC
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6

Talking Bánh Mì Nướng Mật và Kem Tuyệt Ngon Mời Bạn!-THE BURGER CORNER HCMC
    Đánh giá bài viết:5/5

Bạn đang nghĩ không biết cuối tuần này sẽ làm gì? Sao không thử ghé cửa hang The Burger Corner tại 43 Nguyễn Huệ để thử món Bánh Mì Nướng Mật Ong và Kem ngon độc đáo! Trong không gian cổ điển xen hiện đại với ánh sang vàng lung linh, bánh mì nướng nóng hổi được mang ra thơm lửng vị bơ và mật ong nóng tưới đều sẽ làm cho bữa tối của bạn them tuyệt vời!

Món này có xuất xứ từ Nhật gọi là Shibuya Honey Toast, và là một trong các món tráng miệng rất được yêu thích bởi các bạn trẻ ở Nhật và các nước Châu Á. Bánh nhìn không to nhưng rất “chất,” một chiếc bánh size trung bình lớn có thể đủ thưởng thức cho 4-5 thành viên hay cho cả đại gia đình. Sức hấp dẫn của món tráng miệng này không chỉ đến từ hương vị tuyệt ngon của bánh mì mật ong và kem mà còn đến từ sự tinh tế trong cách bài trí.

Ngoài ra The Burger Corner còn được biết đến bởi món Slush (nước trái cây tuyết) hai vị trà xanh và phúc bồn từ (raspberry).

Tuyệt ngon và tuyệt tốt cho sức khỏe còn có Milkshake (Sữa Lắc) – với các lựa chọn cookies (kem Oreo), cà phê, chocolate, vanilla, dâu, và đặc biệt là trà xanh.

Tớ up một số hình ảnh cho các mem xem qua nhé!!!Untitled.jpgberry.jpgbrownie.jpgchoco.jpg
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm
    Lần sửa cuối bởi quynhton, ngày 03-07-2012 lúc 06:27 AM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Dia chi la: 43 Nguyen Hue, Q.1, TPHCM nhe'

Bài viết của bạn sẽ bị move đó bạn. Vì đây là mục REVIEW

nh0kb0's Avatar
    hình ảnh hơi ít, ko biết dc nhìu thông tin khác,..nhưng ko sao đi check rùi về úp lại cũng dc

Thứ 5 tuần trước mình có ăn thử cái bánh mì nướng mật ong này. Ngon chảy dãi. Bánh mì nướng nghe giới thiệu do chính chủ TBC làm buổi sáng nên chất lượng lắm, nướng với bơ và ăn kèm kem và trái cây. Mình và bạn gái chọn Honey Toast dâu sau khi ăn burger thì cả hai đều rất thích và ấn tượng. Chắc chắn sẽ đến ăn thử cái to hơn!

Thứ 5 mua 1 tặng 1 món này nè ngồi đợi thứ 5 lại hẹn hò ra đây, quán khá dễ thương bánh ngon, có cái nước uống ko đặc sắc lắm mà cũng ko sao

Tag của Chủ đề này