Bánh mỳ thịt nướng Doner Kebab ở Sài Gòn - chỗ nào ngon ? - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Đang ở
    HCMC
    có bạn nào cho mình cái review về bánh này được ko nhẩy

Í! Quán Kebab Cafe này hôm bữa mình đi ăn với mấy bà chị bên FV rồi nè. Bánh mì tam giác lạ lạ dòn dòn, thịt gà chứ không phải thịt heo như mấy chỗ Vĩnh Viễn đâu. Nước sốt thì có vị Tây lạ lạ vì anh chủ là người Pháp (đẹp trai cực ). Nói chung là bữa giờ thèm mà chưa có dịp qua lại vì nhà tuốt Tân Bình, quán lại ở Lâm Văn Bền quận 7 T.T

binshungchuong's Avatar
    bạn qua bên Vạn Kiếp (Bình Thạnh) đó ... nguyên đường này có 3 chỗ bán lận. 2 chỗ "hoành tráng", 1 chỗ khiêm tốn. Gía là 13k 1 ổ ... bên này vừa bán bánh mì thường, vừa bán hình tam giác luôn ... Chất lượng cũng ok, nhìn cái xiên thịt quay mà thèm. Bạn qa thử coi sao

Đang ở
    Hồ Chí Minh city
    mình thấy trên đường Trần Văn Đang, nhớ không lầm là cái hẻm xéo xéo chợ Hòa Hưng có 1 tiệm bán kebab ăn cũng rất ổn, nói chung là khá ngon ... cửa hàng tên Bamigo thì phải ... thấy bên đường Bà Hạt bên Q10 cũng có 1 cữa hàng giồng vậy ... nhìn ngon và vệ sinh lắm

Ở trước ngân hàng quân đội MB trên CMT8 khúc gần cv Lê Thị Riêng đó. Chỗ đó ăn ngon mà rẻ lắm

ngay cách mạng tháng 8 gần hoa huong duong co 1 xe nhiều người mua lắm

ThoaHuynh1's Avatar
    Đang ở
    Tân An
    hom nao ghe nhe

-----------------------------------------------------

hom nao ghe nhe

bánh mì này là món khoái khẩu của mình dạo gần đây, nhưng ít chổ làm ngon hợp khẩu vị....mình cũng đã từng ăn ở Tràng Thi, khu Vĩnh Viển, v.v....nhưng tuần trước rảnh rảnh buồn buồn () mình search thử thấy website banhmithonhiky.vn có giao hàng tận nơi free lun, chỗ này mới chưa ăn bao giờ (hình như ở gần khu Cộng Hòa, Tân Bình). Liều hú mấy bô lão trong công ty đặt thử 1 phen, ai dè kết quả trên cả mong đợi: bánh ngon (nước sốt chất lượng như ở mấy chỗ lớn) mà có 15k/phần, quan trọng là giao hàng tận nơi (dù mình đặt có 5 ổ mà cty ở tận quận 3) >>> hợp vs những đứa lười biếng như mình kekeke

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/28 123