bánh tiramisu ngon rẻ đúng phong cách Ý - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54
Kết quả 21 đến 30 của 54
    đồng ý với bạn bigcarot là ăn tiramisu ở TiTi rất ngon, giống y cảm giác của bạn, nhưng nghe nói là cream cheese hay whiping cheese.nghe smileys PR mascapon quá nên mua ăn thử, dùng lady finger làm đế, ăn ngon, nhưng sso vẫn không quyến rũ bằng TiTi và Tous les jour ????
    Hay khẩu vị mình kém ?????

Trích dẫn Gửi bởi bigcarot Xem bài viết
    Mình thì thích nhất ở quán titi, 30k/slice, ăn nghe mùi rượu rõ ràng, cắn miếng bánh muốn tan trong miệng chẹp chẹp
    Có bài giới thiệu rồi nè bạn http://diadiemanuong.com/home/f11/mo...-sau-%3B-4394/

Đang ở
    Quận 10
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Bánh bên basilico nhiu 1 cái dzậy devil, bữa có nghe ai khen mà hok bik bự nhỏ, giá cả ra sao nên chưa mua thử nữa
    Có cái blog của bạn này đã đi ăn ở Basilico hồi tháng 3/2011 nè.
    Basilico

Theo blog của bạn ấy thì giá thời đó đã 50-250k rồi. Bạn nào giàu vô đó ăn uống viết review cho dân nghèo như mình mở rộng tầm mắt đi. ^^

Minh da an nhieu noi nhung o day minh cam thay ngon nhat. Tram nghe khong ban mot thay. Theo minh thi ban thu di roi tam. Minh khong ro co ban mieng khong? Ban thu lien he xem co khong?

Cai nay chac ban thu moi biet nha. minh thich o day nhat

để thử xxxxxem........

Devil's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Bánh bên basilico nhiu 1 cái dzậy devil, bữa có nghe ai khen mà hok bik bự nhỏ, giá cả ra sao nên chưa mua thử nữa
    >100k, mình ko nhớ giá cụ thể
    WHY SO SERIOUS?

Devil's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi quockhanhtran Xem bài viết
    đồng ý với bạn bigcarot là ăn tiramisu ở TiTi rất ngon, giống y cảm giác của bạn, nhưng nghe nói là cream cheese hay whiping cheese.nghe smileys PR mascapon quá nên mua ăn thử, dùng lady finger làm đế, ăn ngon, nhưng sso vẫn không quyến rũ bằng TiTi và Tous les jour ????
    Hay khẩu vị mình kém ?????
    Ko có khẩu vị nào kém cả
    Mình đang bàn tới tiramisu theo kiểu truyền thống nguyên bản, chứ chưa chắc cứ truyền thống mới ngon và hợp khẩu vị nhiều người.
    Titi thì chưa thử nhưng TLJs thì mình ăn lâu lắm rồi, chả nhớ cụ thể sao. Chỉ ấn tượng là lớp bông lan nhiều hơn phần kem và chả thấy rượu hay cafe gì cả
    WHY SO SERIOUS?

Đang ở
    Quận 10
    Trích dẫn Gửi bởi Devil Xem bài viết
    Titi thì chưa thử nhưng TLJs thì mình ăn lâu lắm rồi, chả nhớ cụ thể sao. Chỉ ấn tượng là lớp bông lan nhiều hơn phần kem và chả thấy rượu hay cafe gì cả
    TLJ bán cái bánh bông lan bọc kem màu trắng rắc bột cacao phía trên và được cửa hàng đặt tên là Tiramisu, chứ không có bán bánh Tiramisu.

Mấy bạn thử tiramisu của COME.n.GOT American flavor nè

https://www.facebook.com/COME.n.GOT?set=a.241435595963433.55127.237874002986259&type=3 - bánh tiramisu ngon rẻ đúng phong cách Ý

B vô đây coi thử nhen ^^ bánh của chị Milky làm ngon lắm mà giá cả lại rất phải chăng nữa http://www.facebook.com/milkybabie1105

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54