[Tổng hợp] Barbecue Garden, nhà hàng nướng sài gòn
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6

Talking Barbecue Garden, nhà hàng nướng sài gòn

Có mem nào đã đi ăn tại nhà hàng nướng Barbecue Garden chưa vậy? Trong tay mình đang có phiếu ăn dùng thử miễn phí tại nhà hàng này. Mình thấy chỗ này nằm trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, nhìn từ bên ngoài thì thấy phong cách ở đây khá độc đáo với cây cối um tùm bên trong có lẽ sẽ khá mát khi ăn uống ở đây ^^. Nghe đâu có món bò cuộn phô mai hơi bị ngon đóa. Mình thì chưa ăn ở đây bao giờ ... bạn nào ăn rồi share kinh nghiệm với mình nhá

2. Xem thêm review nổi bật khác

LeonTran's Avatar
    Tôm, heo, bò ngon nên cứ nhắm may mon do mà ban kêu, chao chấm thit nuong ngon lắm!

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Ko cho chụp hình, thái độ thấy ghét, làm như quý lắm vậy. Ko thèm quay lại.

nguyenphong2's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Ừa bạn, mình cũng công nhận là bò cuộn phô mai ngon, ăn kèm với cơm chiên tỏi. có món heo rừng nướng sa tế cũng ngon lắm, bạn thử xem nhen. giá cả cũng được, bạn đi 4 người thì mỗi người tầm chừng 200k trở lại, mà có phiếu giảm giá nữa thì rẻ hơn. Chỉ có điều đừng ngồi chổ khuất, hơi nóng tí.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Rocketchick Xem bài viết
    Có mem nào đã đi ăn tại nhà hàng nướng Barbecue Garden chưa vậy? Trong tay mình đang có phiếu ăn dùng thử miễn phí tại nhà hàng này. Mình thấy chỗ này nằm trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, nhìn từ bên ngoài thì thấy phong cách ở đây khá độc đáo với cây cối um tùm bên trong có lẽ sẽ khá mát khi ăn uống ở đây ^^. Nghe đâu có món bò cuộn phô mai hơi bị ngon đóa. Mình thì chưa ăn ở đây bao giờ ... bạn nào ăn rồi share kinh nghiệm với mình nhá
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenphong2 Xem bài viết
    Ừa bạn, mình cũng công nhận là bò cuộn phô mai ngon, ăn kèm với cơm chiên tỏi. có món heo rừng nướng sa tế cũng ngon lắm, bạn thử xem nhen. giá cả cũng được, bạn đi 4 người thì mỗi người tầm chừng 200k trở lại, mà có phiếu giảm giá nữa thì rẻ hơn. Chỉ có điều đừng ngồi chổ khuất, hơi nóng tí.
    ip trùng nhau tự sướng ra đảo chơi nhé 2 bạn

Re: Barbecue Garden, có ai đã thử chưa ạ ?

Mình cũng ăn ở đây nhiều lần rồi bạn. Nói chung mình thấy các món nướng ở đây khá ngon, chất lượng tốt, giá thì ko mắc.

Không gian thoáng mát, thích hợp với bbq ngoài trời, phục vụ nhanh, nhiệt tình. Bạn bè mình hay tổ chức sinh nhật ở đây, nói chung vui lắm bạn, nhân viên mang bánh kem ra rồi hát chúc mừng nữa, thấy thân thiện và vui.

Mình cũng công nhận là món bò cuộn phô mai rất ngon, hiện thứ 2 hàng tuần đang khuyến mãi mua 1 tặng 1 đó bạn.

Nếu có vouchers thì bạn cứ đi ăn trải nghiệm nha.

-----------------------------------------------------

Thứ 2 hàng tuần khuyến mãi bò phô mai mua 1 tặng 1 đó bạn. món ruột của mình. hí hí

-----------------------------------------------------

Thứ 2 hàng tuần có khuyến mãi bò phô mai mua 1 tặng 1 đó bạn

món ruột của mình, hí hí

Tag của Chủ đề này