Bún đậu nhà hàng B- 10 Nguyễn Văn Tráng Q1 - voucher 49K cungmua
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

Khủng khiếp bún đậu nhà hàng B- 10 Nguyễn Văn Tráng Q1 - voucher 49K cungmua

Thật khủng khiếp các ban ơi, trưa nay mình dùng voucher 49K 2 phần bún đậu của nhà hàng B - 10 Nguyễn Văn Tráng Q1, phải nói là lừa lọc khách hàng. Mình ăn bún đậu cô Khàn, bún đậu Lý Tự Trọng, Lương Hữu Khánh rồi, chưa bao giờ thấy cái bún đậu gì mà dở tệ dở hại như cái quán này.
    Vào quán lúc 12h trưa, quán ko có 1 bóng người, chỉ có cô bán hàng duy nhất. Cô dem ra 2 ly nước ngọt, uóng vào cứ lạt nhách như nước lã. Đợi mất 15 phút sau mới có 2 dĩa bún đậu. Nhìn là không thể nuốt trôi: 3 cộng xà lách, 3 miếng thịt heo toàn mỡ cắt thiệt to, khô rang, 5 miếng đậu hũ đen thui, khô đét, 3 đũa bún rời rạc như bán ngoài chợ, một chén mắm tôm. Mà là mắm tôm trong hũ mặn chát ko pha gì cả đặc sệt. Mình với bạn xin thêm chanh. Bà chủ đem ra 1 miếng, mình lại xin thêm chanh, bà chủ lại mang ra 1 miếng nữa. Trời ơi, đúng là sức chịu đựng có hạn ....Tuy nhiên, 2 đứa cố kìm chế, ăn 1 miếng xem sao. Ôi trời mắm tôm hôi khủng khiếp. 2 dứa vội vã đứng lên và đi qua Bún Đậu Lương Hữu Khánh ăn 2 phần khác. Hix hix

Mình tham mua đến 2 phiếu, giờ về chỉ biết giụt phiếu còn lại, thật ko hiểu buôn bán cái kiểu gì mà như lừa gạt người ta vậy làm sao mà thọ được. Hix, mùi mắm tôm vẫn còn bay đâu đây. Muốn ói luôn á. Cungmua và một số deal khác cũng tiếp tay cho bọn này lừa gạt khách hàng. Thật là bài học nhớ đời của mình. Hi vọng các bạn không bị như mình.
    Lần sửa cuối bởi Ca Rot, ngày 02-07-2013 lúc 02:32 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

mấy wan cuj cuj thj mua deal chi ko bek ...
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích