cần ace tư vấn cho địa điểm đi chơi dành cho 2 người
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8

cần ace tư vấn cho địa điểm đi chơi dành cho 2 người

Đầu tiên sry ace ddau vì bị giật tít ^^!

Vào thằng vde lun, sắp tới sn mình, đang cần ace tư vấn cho địa điểm đi chơi dành cho 2 người tại sì gòn . GF mình thích đi koi anh Long Zuồi, nhưng mà trước h mỗi lần có dịp là 2 đứa toàn đi koi film nên giờ mình mún tìm địa điểm nào mới lạ 1 chút [..][..]

Địa điểm ăn nhậu thì có rùi, chỉ còn đi đâu chơi cho tiêu đói thui..hihi. Tụi mình đi buổi tối nha, chỗ nào càng ít đụng đến Bác Hồ thì càng tốt .. ( Thời buổi k.tế khó khăn mà ) ^^!

Ah` quên cái này là hỏi nghiêm túc, mọi người đừng motel hotel hay nn gì đó nha

2. Xem thêm review nổi bật khác

sweetcandy8x's Avatar
    haizzz có cần để tiều đề vô dziên dữ zị hum

với yêu cầu của bạn có thể xem ăn buffet vikings ở Lotte Mart, sau đó xem phim ở đó luôn khá tiện. Nếu còn thời gian nữa thì chạy ra khu bờ sông gần hồ Bán Nguyệt đi dạo, mát mẻ + lãng mạn.

p/s: bạn nên sửa tiêu đề lại vì nhìn rất vô duyên

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Nhắc nhở bạn Thích Ăn Ngon nên đặt tiêu đề đúng theo tiêu chí của bài viết, ko được cố ý đặt tiêu đề gây shock để câu khách (Giá xăng giảm 5k/lít!!!) Lần này mình sẽ sửa lại giùm bạn, lần sau nếu tái phạm sẽ close / delete bài viết.

Đi đến những nơi lãng mạn mà ko tốn tiền cũng nhiều
    - cầu ánh sao, hồ bán nguyệt q7
    - cầu phú mỹ
    - sông bạch đằng
    - đại lộ đông tây (về đêm nhìn rất đẹp)

OK..thx mọi người, sry lần nữa về cái title ..mình cũng chỉ đùa cho vui chứ ko có ý gì khác

Trích dẫn Gửi bởi PoCapDen Xem bài viết
    với yêu cầu của bạn có thể xem ăn buffet vikings ở Lotte Mart, sau đó xem phim ở đó luôn khá tiện. Nếu còn thời gian nữa thì chạy ra khu bờ sông gần hồ Bán Nguyệt đi dạo, mát mẻ + lãng mạn.

p/s: bạn nên sửa tiêu đề lại vì nhìn rất vô duyên
    mình học bên q7 nhưng hok rành khu này lắm, ăn buffet vikings là j hả bạn, ở lầu mấy vậy, giá cả, hồ Bán Nguyệt nằm ở đâu zậy ra đây có cần gửi xe hok, thanks bác nhiều

Bên Q7, cầu Ánh Sao cũng đẹp lắm mà, mình nghĩ bạn nên bỏ ra khoảng 2-3lít xăng chở gf đi dạo vòng vòng quanh những chỗ lấp lánh thì khoảng thời gian đó cũng là chỗ của 2 người rồi, cách lãng mạn đỡ tốn nhất đó, hì hì