Cần các anh chị em tư vấn Buffe 5 sao.
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree6Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 2 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
1613

Thân chào toàn thể ace DDAU!

Mình và bx mình mới cưới nhau được 3 tháng, mình rất muốn noel này dẫn bx đi an buffe tại nhà hàng 5 sao nhưng chưa chọn được địa điểm nào phù hợp. Nhiều review khen và chê giữa các địa điểm như: Duxton, Sofitel, Legend, Kumho Intercontinential,...... Đợt này mình mỡ topic mong mọi người góp ý dùm mình là nên an buffe nào ngon và lãng mạn để mình dẫn bx đi tận hưởng không khí noel và tạo được thêm nhiều kỷ niệm cho 2 vợ chồng mình, ngoài ra topic này là một nơi chia sẽ kinh nghiệm cho những bạn khác biết. Mong được sự giúp đỡ và tư vấn cho các ace. Cám ơn mọi người nhiều.

P/S: Các ace cho giá của mấy cho này luôn để mình và mọi người tham khảo nhé.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    theo các buffet 5* đã rv trên diễn đàn riêng mình đã đi được inter thực sự rất hài lòng về cách phục vụ lẫn đồ ăn ở đấy,đồ ăn ngon mà còn có thêm các loại cocktail nữa còn về giá thì bạn cứ gọi hỏi nhà hàng thì sẽ bít được giá mới nhất thui

http://diadiemanuong.com/home/f11/%5...l-hotel-42803/

Bạn nên đi thử bên Sheraton. Ở đây phục vụ và chất lượng rất chuyên nghiệp. Giá vé 1tr/người, còn Noel thì ~ 1tr4/người. Khuyết điểm mà mình thấy ở đây là kem hơi dở so với mặt bằng thức ăn chung, còn lại đều tuyệt

Cám ơn Smod Mono và tiachop911 nha. Mình thì chưa có kinh nghiệm nên phải chọn 1 nhà hàng tốt nhất có thể để bx mình không thất vọng.

La masia's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Bạn hỏi ý bx xem thích ăn về loại thức ăn gì. Mổi buffet 5 sao thường tập trung vào một thế mạnh nào đó. Vd như Legend thì có gan ngỗng, caravelle lại mạnh về hải sản,Inter thì đa dạng về món ăn, bánh ngon, Sheraton có hải sản còn sống đang bơi... Nếu là mình mình sẻ chọn Legend.
    Cafe sân vườn quy mô nhất Sài Gòn
    https://www.facebook.com/xpgardencafe

Các khách sạn 5 sao nhân dịp Noel đều tổ chức chương trình đặc biệt và giá đều đắt hơn hẳn bình thường đấy.
    Mình nghĩ bạn nên chọn Legend.