Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Lonely Planet's Avatar
    Phần trong nhà cũng đẹp, nhưng mình thì thích cảnh bên ngoài hơn, gần gũi với thiên nhiên. Ngồi gần mấy hồ nước mát và có không khí hơn nhiều . Nếu như bạn đi S Cafe thì nên nghĩ đến việc chọn chỗ ngồi như thế nào cho phù hợp luôn.

S Cafe 19 dendau vn zps5c27a02c - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

S Cafe 22 dendau vn zps4e448e1b - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

Chúc bạn mau chọn được chỗ nhé!

luuthuy1314's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi lachoa520 Xem bài viết
    Thấy bạn chủ thớt có vẻ lao đao, bonus cho bạn cái ảnh, hy vọng giúp bạn mau hạ quyết tâm . Mình thấy S Cafe là được rồi.

Này thì cây cối nhiều

S Cafe 02 dendau vn zps839ddee7 - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

Này thì bàn ghế đàng hoàng sang trọng

S Cafe 07 dendau vn zps9403676c - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

Thấy sao thấy sao ^^
    Thiệt tình là nhức đầu bữa giờ luôn á ^^ Cảm ơn bạn đã quan tâm nhen, quán đẹp quá à, cơ mà thấy mấy cái ghế sao có vẻ nhỏ quá, có mấy ông sup là người nước ngoài đi nữa, sợ ổng ngồi dính ghế luôn quá!

luuthuy1314's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Lonely Planet Xem bài viết
    Phần trong nhà cũng đẹp, nhưng mình thì thích cảnh bên ngoài hơn, gần gũi với thiên nhiên. Ngồi gần mấy hồ nước mát và có không khí hơn nhiều . Nếu như bạn đi S Cafe thì nên nghĩ đến việc chọn chỗ ngồi như thế nào cho phù hợp luôn.

S Cafe 19 dendau vn zps5c27a02c - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

S Cafe 22 dendau vn zps4e448e1b - Cần giúp tìm quán cafe để tổ chức họp mặt, giá dưới 100k/người ở Sài Gòn

Chúc bạn mau chọn được chỗ nhé!
    Nhờ 2 bạn mà mình thấy được cái không gian toàn cảnh của quán. Chắc là sẽ chọn S Cafe đó (tại giờ cũng có biết quán nào nữa đâu, mà thấy chỗ này cũng đẹp). Chắc để hỏi lại ý kiến sếp rồi mình sẽ đặt chỗ luôn.

duongthienphong's Avatar
    Nhắc luôn là nếu đi S Cafe sẽ có phụ thu tiền nghe nhạc sống (nếu bạn đi buổi chiều tối) đó nha.

lachoa520's Avatar
    Ờ đúng rồi quên nhắc vụ phụ thu ở S Cafe. Mà cũng bõ lắm đó, uống cafe trong không gian đẹp mà còn có nhạc ascoutic để nghe thì số một rồi. Nhưng nếu bạn phải lo lắng về kinh phí như vậy, nên đi tránh buổi chiều tối.

Lonely Planet's Avatar
    Ack mình đi toàn buổi trưa trưa, không biết S Cafe có nhạc sống, cũng không biết là có tính phụ thu

duong_thien_phong's Avatar
    Chỗ này chưa đi bao giờ, nhìn cũng hay quá ta. Thích cái hồ nước, ngó thấy quá trời cá @_@ Tụi nó mà đẻ là nuôi sướng phải biết.

luuthuy1314's Avatar
    Vụ phụ thu mình có hỏi rồi, mình sẽ đi tránh lúc đó, tại họp bàn nói chuyện thân mật là chính, cũng chả nghe nhạc làm gì (cho phí)

Lonely Planet's Avatar
    nếu phụ thu thì phụ thu có nhiều không?

duong_thien_phong's Avatar
    Không biết chỗ này buổi tối ngoài vườn sẽ như thế nào nhỉ? Định sắp xếp hẹn hò dưới ánh nến lung linh trong vườn đây ~ Thấy đèn bên trong phòng salon đẹp, nhưng mà hơi bị đông, hơi thiếu riêng tư.

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22

Tag của Chủ đề này