Cần hỏi về vấn đề đặt vé xem phim trên mạng
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 7 của 7

Cần hỏi về vấn đề đặt vé xem phim trên mạng

Cho mình hỏi thẻ ATM cần phải đăng ký chức năng gì để có thể đăng ký mua vé xem phim trên web của các rạp. Mình có thẻ ATM rồi nhưng đọc hưóng dẫn nó bảo cần phải đăng ký chức năng thanh toán trực tuyến là sao? Với lại cho mình hỏi là có rạp chiếu phim nào mà cuối tuần không cần đặt vé trứơc qua mạng ma vẫn có thể đến rạp mới mua đựơc không? Thanks.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi gaodenvang Xem bài viết
    Cho mình hỏi thẻ ATM cần phải đăng ký chức năng gì để có thể đăng ký mua vé xem phim trên web của các rạp. Mình có thẻ ATM rồi nhưng đọc hưóng dẫn nó bảo cần phải đăng ký chức năng thanh toán trực tuyến là sao? Với lại cho mình hỏi là có rạp chiếu phim nào mà cuối tuần không cần đặt vé trứơc qua mạng ma vẫn có thể đến rạp mới mua đựơc không? Thanks.
    nhiều rạp ko cần đặt trước lắm bạn, như Lotte Cinema bên Quận 7 đó, vừa rộng rãi vừa thoải mái, vừa hiện đại xịn hơn Megastar nhìu ^^ nó mà ở gần gần chút là mình đi thường xuyên mỗi tuần luôn roài !

silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Thẻ ATM bình thường thì đký ebanking (có thu phí tháng hoặc năm tùy ngân hàng). Ví dụ Đông Á: Chuyển khoản/ thanh toán trên Internet Banking/ SMS Banking/ Mobile Banking/ Phone Banking: phí 9.900/tháng ( nếu gd trong 1 ngày <10tr), 50k/tháng ( 10-50tr/ngày)

Đối với Visa thì đăng ký e-commerce ( hoặc tên khác tùy ngân hàng ). Visa sẽ miễn phí ko tính phí tháng như ATM. Visa chỉ tính phí thẻ thường niên (đối với debit) và thêm lãi suất tháng (đối với credit)

Cách đăng ký: ra ngân hàng nói là muốn đăng ký dịch giao dịch thanh toán qua mạng là nv hiểu àh.

maigia's Avatar
    nên dùng cách này, tiện hơn ra ngoài xếp hàng chọn chỗ mệt mỏi

Mình xài Vietcombank zẫn mua đc bình thường mà!đâu cần phải có đăng kí j đâu!

mất 10k phí nua
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

mình cũng vừa làm 1 cái thẻ visa để đặt vé qua mạng nè, thẻ của eximbank phí thường niên là 100k, đỡ phải đi mua vé, nhiều khi ra tới rạp lại hết vé đi về -.-