Cảnh báo thức ăn ở quán Lẩu dê 4.4 ở số 434 Nguyễn Thị Thập, Tân Quy, Tp.HCM có DÒI
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 7 của 7

Cảnh báo thức ăn ở quán Lẩu dê 4.4 ở số 434 Nguyễn Thị Thập, Tân Quy, Tp.HCM có DÒI

Chào các bạn, mình là 1 sinh viên đại học quốc gia,
    Hôm nay nhân dịp đi hội thảo Mobile ở Q1 xong, buổi trưa có chạy qua Q7 ăn lẩu cùng mấy người bạn. Tụi mình kêu ra 2 cái lẫu dê ở quán Lẫu 4.4 ở địa chỉ 434 Nguyễn Thị Thập ăn lẩu thì phát hiện trong thịt có những con gì trắng trắng và nhỏ hơn hạt gạo xíu, cả miếng thịt có gần 10 con! theo cá nhân mình thì nghĩ có 2 trường hợp thôi: 1 là dòi, 2 là sán! vì nhìn nó ghê lắm!!
    Khi tụi mình báo với chủ quán thì chủ quán cứ khắng khăng là thịt bình thường và còn bỏ miếng thịt vào mồm, tụi mình nhìn mà muốn nôn hết ra ngoài. Cãi lí tụi mình không cãi lại vã lại coi kiểu quán giang hồ quá nên tụi mình chỉ lặng lẽ tính tiền ra về thôi và cũng chẳng dám chụp hình lại (mình mà chụp chắc tụi nó đè đầu ra đánh khỏi về luôn )
    Nay mình cảnh báo cho toàn thể anh em biết mà cẩn thận. Mình xin lấy danh dự của mình ra để xác mình là điều mình nói ở trên hoàn toàn là sự thật và không có ý gì dìm hàng ai hết.
    Cảm ơn các bạn đã đọc hết những lời chia sẽ trên. Mình quyết tâm không bao giờ quay lại quán này lần thứ 2

2. Xem thêm review nổi bật khác

nikutin1310's Avatar
    Đang ở
    quận 5, Hồ Chí Minh. sêtê
    có không đó bạn ????
    đừng có GATO mà bêu rếu người ta thì kì lắm nha.
    Ăn là 1 nghệ thuật, người hay ăn là 1 nghệ sĩ...

mình xin khẳng định điều mình nói là sự thật ! làm gì mà gato làm gì lúc đó tụi mình cố ý nói lớn lên cho mọi người nghe thấy nữa mà! nhưng thấy chủ quán giang hồ quá nên tụi mình không dám nói nhiều nữa, đành tính tiền đi về thôi!

bạn không tin thì cứ trãi nghiệm (vài lần) nhé mình là mình tỡn tới già đấy có cho vàng mình cũng chẳng dám quay lại lần 2

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi nikutin1310 Xem bài viết
    có không đó bạn ????
    đừng có GATO mà bêu rếu người ta thì kì lắm nha.
    Ai nói ông có duyên tui oánh ng đó liền nha ông Tin...

Mơi mốt có gặp quán nào khác nhớ bình tĩnh chụp hình rồi hẵng kiu chủ quán nha bạn... Lyd có ng quen đi ăn quán Ngon mà trong dĩa đồ ăn có con ốc vít... quản lí ra giải thích là do đầu bếp bị té xe... quá liên quan...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

mun_mum_mim's Avatar
    nghe mà sợ quá vậy
    http://munshop.com.vn/

Đang ở
    SG
    thịt dê hư ròi