Cảnh báo về nạn gửi xe rút xăng tại xien que lẩu nướng - tomato nguyễn tri phương
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 20/20
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cảnh báo về nạn gửi xe rút xăng tại xien que lẩu nướng - tomato nguyễn tri phương

Địa chỉ: hồi xưa là Tomato cũ đó, đối diện Phở Hùng và chè Thái Lan. (357 Nguyễn Tri Phương Quận 10)
    Kể cho các bạn nghe nha, mình với nhóm bạn đến đây ăn. Tiền món ăn mình không nói (vì nhiều nhận xét quá rồi) Nhưng có 1 điều là khi gửi xe, nhân viên chỉ đưa phiếu, sau đó lấy cả xe + chìa khóa đi gửi nhưng hoàn toàn không trả chìa khóa cho khách nhứ 1 số nơi khác.
    Sau khi ăn uống no nê xong, mình lấy xe đi về, được 1 đoạn mình phát hiện ra là xe mình đã bị rút xăng. Tầm 1/3 bình hoặc hơn. Vì sao mình biết, vì mình và nhóm bạn trước khi đi đều đổ xăng, mà mình đổ đây bình nên nhớ rất rõ.
    MÌnh không muốn quay lại đôi co với bọn nhân viên vì đang đi vui vẻ. Nhưng điều đó cũng gây ra điều bực bội cho mình và nhóm bạn. Thề là sau này mình không bao giờ quay lại đó ăn gặp bọn đêu đó nữa.
    Thử hỏi, nếu đã rút được xăng của khách thì biết đâu được bọn nó có đem xe mình đi luộc đồ luôn không.
    Nhiều người đi xe ít chú ý bình xăng (mình cũng thế, xui cho tụi nó là hôm đó mình vừa mới xem bình xăng) nên khi sau khi đi ăn xong mọi người không để ý (vì đang vui vẻ mà) nên bọn chúng lợi dụng cơ hội này để rút xăng của mọi người.
    Giờ xăng là máu mà. Rút mỗi người 1 lít, mà quán cũng khá đông => 1 ngyà kiếm dc cả trăm lít là ít.
    Mọi người cùng nhau tẩy chay bọn nó đi

2. Xem thêm review nổi bật khác

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food

koala.kabu's Avatar
    tấy chay ...
    Mỹ Phẩm MAKE UP Cực Xinh Giá Cực Rẻ !! Click Nhanh Nhé Các Nàng !!
    http://myphamkoala.com

Đang ở
    HCM City
    mình nghỉ chơi quán này từ lâu rồi!!!

Nghêu Hấp Sả's Avatar
    Đang ở
    TpHCM
    Mình cũng từng bị phá xe bằng cách kéo dây e ở quán lẩu dê 4.4 =,=

Lydia's Avatar
    ...hum đj ăn ở đây Lyd thấy cái màn chạy xe đj gửi dzị cũng sờ sợ...

Thanks bài viết của bro , hôm rồi nhóm bạn của em cũng vào đây ăn, may mà hôm đó em bận việc đột xuất ko đi chung với tụi nó được, chứ ko là cũng bị "hút máu" rồi >_<, để hỏi tụi nó thử xem có biết mình bị "hút máu" ko! ^^

ga con's Avatar
    đúng mọi chuyện có thể xảy ra

Thua! Làm ăn kiểu này còn hơn ăn cướp

cái quán này thường xuyên có đánh nhau giữa bảo vệ và khách. Gửi xe thì bảo vệ chạy như ăn cướp. xe mình mới mua thì đến ăn quán này bị mấy anh bảo vệ làm trầy mất 1 bên xe... rất bực mình.

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 20/20