Cảnh báo về nạn gửi xe rút xăng tại xien que lẩu nướng - tomato nguyễn tri phương - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đơn giản là tẩy chay. Mà chủ quán làm gì nhỉ ? Không quản nổi thì cho dẹp tiệm đi là vừa.

pigfamshop's Avatar
    haizz,ko pik sao nhưng hôm bữa mình đi ăn thấy gửi xe rùi giữ lun chìa khoá như dậy mình cũg ko thích, có thể họ hok rút xăng của bạn nhưng lấy xe bạn chạy đi đâu đó >"<, mà quán này mình thấy đồ ăn ko đc tươi lắm >"<

danbeo001's Avatar
    Đang ở
    M̶̶ầ̶̶m̶ ̶N̶̶o̶̶n̶ ̶T̶̶r̶̶ẻ̶ ̶T̶̶h̶̶ơ̶
    Hum bữa sinh nhật của ku khánh dần béo và bạn đi xe nó giữ chìa khóa xong nó làm mất chìa khóa rùi nó đổ thừa mình ko đựa....rùi bạn dần béo con gái mặc váy đề wên mất cái món quà và 500k dưới xe cũng bị bọn nó chôm luôn quanh co 1 hồi cái nó đựa chiếc sapacy hết xăng chọ bạn mình về lấy chìa khóa sự phòng..về lấy còn phải đổ xăng dùm nó..đi 1 lần và mải mải............................................. ..........

Đang ở
    SG
    bây giờ gửi xe giao chìa khóa nguy hiểm quá

datafire's Avatar
    Mình không bao giờ ghé quán nào mà phải đưa chìa khóa cho giữ xe ( mặc dù xe cùi ) lỡ bị luộc là tiu con xe, vừa ăn vừa lo thì còn gì là tâm trạng ăn uống

bảo vệ ở đây chạy xe mình ra ghê lắm, đánh võng nẹt pô tùm lum hic hic, rút xăng thì khỏi nói T_T

ec ec định ghé ăn mà mọi người nói vậy quyết định tẩy chay ko ăn nữa kkkkkk!
    Up lên đầu cho anh em rút kinh nghiệm!

tkblack's Avatar
    Đang ở
    Fishing Group
    quán này chơi mất dạy ghê , mình định kiếm bữa nào vô ăn, nghe xong hết muốn đi nữa
    RẢNH NÊN LÀM GÌ , TỐT NHẤT LÀ ĐI FISHING , VỪA TỒN ÍT TIỀN VỪA ĐƯỢC CẢM GIÁC

thank bạn nha, bữa giờ đang kiếm quán dạng này đi ăn thử. mém tí tiền mất tật mang rồi ^^

hanamy's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi chupachup Xem bài viết
    Kể cho các bạn nghe nha, mình với nhóm bạn đến đây ăn. Tiền món ăn mình không nói (vì nhiều nhận xét quá rồi) Nhưng có 1 điều là khi gửi xe, nhân viên chỉ đưa phiếu, sau đó lấy cả xe + chìa khóa đi gửi nhưng hoàn toàn không trả chìa khóa cho khách nhứ 1 số nơi khác.
    Sau khi ăn uống no nê xong, mình lấy xe đi về, được 1 đoạn mình phát hiện ra là xe mình đã bị rút xăng. Tầm 1/3 bình hoặc hơn. Vì sao mình biết, vì mình và nhóm bạn trước khi đi đều đổ xăng, mà mình đổ đây bình nên nhớ rất rõ.
    MÌnh không muốn quay lại đôi co với bọn nhân viên vì đang đi vui vẻ. Nhưng điều đó cũng gây ra điều bực bội cho mình và nhóm bạn. Thề là sau này mình không bao giờ quay lại đó ăn gặp bọn đêu đó nữa.
    Thử hỏi, nếu đã rút được xăng của khách thì biết đâu được bọn nó có đem xe mình đi luộc đồ luôn không.
    Nhiều người đi xe ít chú ý bình xăng (mình cũng thế, xui cho tụi nó là hôm đó mình vừa mới xem bình xăng) nên khi sau khi đi ăn xong mọi người không để ý (vì đang vui vẻ mà) nên bọn chúng lợi dụng cơ hội này để rút xăng của mọi người.
    Giờ xăng là máu mà. Rút mỗi người 1 lít, mà quán cũng khá đông => 1 ngyà kiếm dc cả trăm lít là ít.
    Mọi người cùng nhau tẩy chay bọn nó đi
    trời sao ghê quá vậy,gởi xe mà còn bị rút xáng nữa, thôi kíu quán này cho rồi.

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12