"Chộp" ảnh trên phông nền retro và pop-art đẹp hết ý ở Urban Station
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28
Kết quả 1 đến 10 của 28

"Chộp" ảnh trên phông nền retro và pop-art đẹp hết ý ở Urban Station

Hông biết có bạn nào giới thiệu về quán chưa. ^^
    Chả là hôm nay mình ở lại trường buổi trưa, đi lòng vòng tìm quán cafe ngồi mới phát hiện một quán café siêu đẹp nhé. Ở gần trường mình mà giờ mình mới biết Quán Urban Station. Nghe bạn bè nói quán này thức uống ngon mà rẻ lắm. Nhưng mình còn phát hiện ra quán có phông chụp hình cực đẹp nhé! Quán trang trí theo phong cách retro và pop-art, hình vẽ trên tường đều vẽ bằng tay, rồi cắt thủ công và dán lên. Cách bài trí bên trong quán nhìn bụi lắm nhưng mà đẹp, cũng là một điểm la cà và chộp hình lí tưởng đấy mọi người.

2. Xem thêm review nổi bật khác

babysumo's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    thêm tí hình ảnh với địa chỉ đi bạn ....

.Quán này nghe nói rẻ nhưng có tiếng, thức uống tòan 17-25k, nhiều nguời còn hay ra đó làm việc do wifi tốt nữa

Trích dẫn Gửi bởi hoangtubaby19xx Xem bài viết
    .Quán này nghe nói rẻ nhưng có tiếng, thức uống tòan 17-25k, nhiều nguời còn hay ra đó làm việc do wifi tốt nữa
    .Quán này nhìn vào sao rẻ được, HS-SV như mình còn lâu mới dám vào

.Thà ra cafe bệt hay đâu đó ngồi chém gió, vô mấy quán này tốn tiền lắm, chụp hình thì thiếu gì chỗ, cần gì phải phông nền này nọ

Trích dẫn Gửi bởi hulahula9x Xem bài viết
    .Thà ra cafe bệt hay đâu đó ngồi chém gió, vô mấy quán này tốn tiền lắm, chụp hình thì thiếu gì chỗ, cần gì phải phông nền này nọ
    .Thấy thế nhưng quán này giá cũng khá mềm chứ ko chặt chém đâu, thỉnh thoảng đổi gió vào mấy chỗ này cũng có cái hay, máy lạnh sướng

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Cách đây 1 năm có vô Urban chổ Phan Đình Phùng vô tình ngồi kế bạn chủ quán này. Còn trẻ lắm, mình nhớ không lầm là mới 25 ah (trẻ hơn mình 2 tuổi)! Nghe bạn ấy kể về đam mê với quán thì mình tin là chổ này rồi sẽ thành công Sau này vẫn nhiều lần ghé lại và thấy vui vì quán đã mở rộng thêm mấy chi nhánh nữa!

..Ly rẻ nhất là 17k, giá này cũng ok rồi, thỉnh thoảng lượn vào thì đâu có sao bạn, đảm bảo vệ sinh nữa

.Đắt nhất cũng 25k thôi, còn rẻ chán so với mấy quán khác, vô đây ngồi chém gió cho nó thông thoáng, lại có máy lạnh ngồi chán lại về

Trích dẫn Gửi bởi akachan Xem bài viết
    Cách đây 1 năm có vô Urban chổ Phan Đình Phùng vô tình ngồi kế bạn chủ quán này. Còn trẻ lắm, mình nhớ không lầm là mới 25 ah (trẻ hơn mình 2 tuổi)! Nghe bạn ấy kể về đam mê với quán thì mình tin là chổ này rồi sẽ thành công Sau này vẫn nhiều lần ghé lại và thấy vui vì quán đã mở rộng thêm mấy chi nhánh nữa!
    .Chà, quán phát triển mạnh nhĩ, thế thì chắc phải có gì đó lôi cuốn rồi, để hôm nào đi thử xem thế nào

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 28/28