[Hỏi đáp] [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/6 123 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 1 đến 10 của 53

[Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

Sắp tới công ty mình có dự kiến đi Côn Đảo để viếng nghĩa trang Hàng Dương, mộ Cô Sáu... sau đó sẽ ở lại chơi, nghỉ ngơi thêm 3 ngày 2 đêm. Mình đang nghiên cứu kế hoạch để trình sếp, mọi người có thể cho mình xin 1 vài tên quán ăn có không gian tốt và giá bình dân được ko? Công ty mình có 24 người ạ. Mình cảm ơn nhiều ạ.

2. Xem thêm review nổi bật khác

aloso321's Avatar
    Ngân sách/ người là bao nhiêu và công ty bạn ở đâu?
    Công ty mình mới đi tours Hà Nội - Côn Đảo của công ty Ánh Dương: https://anhduongtours.vn/tour/du-lic...oi/#lich-trinh

themen184's Avatar
    4610607 20190309 131000 - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

Bún riêu Hai Khiêm ngon nhất đảo (bún tự làm)... Không tìm ra tiệm bún nào ngon hơn tại đảo đâu

Trích dẫn Gửi bởi aloso321 Xem bài viết
    Ngân sách/ người là bao nhiêu và công ty bạn ở đâu?
    Công ty mình mới đi tours Hà Nội - Côn Đảo của công ty Ánh Dương: https://anhduongtours.vn/tour/du-lic...oi/#lich-trinh
    Công ty mình ở HN, ngân sách thì đang phải trình sếp duyệt đây bạn ơi, hợp lí là chi thôi, ko có khoảng giá cố định.

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi themen184 Xem bài viết
    4610607 20190309 131000 - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

Bún riêu Hai Khiêm ngon nhất đảo (bún tự làm)... Không tìm ra tiệm bún nào ngon hơn tại đảo đâu
    Chả lẽ đi mấy ngày chỉ ăn mỗi bún à bác ơi
    Cho em xin thêm mấy địa chỉ nữa đi ạ...

themen184's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi baotram123 Xem bài viết
    Công ty mình ở HN, ngân sách thì đang phải trình sếp duyệt đây bạn ơi, hợp lí là chi thôi, ko có khoảng giá cố định.

-----------------------------------------------------

Chả lẽ đi mấy ngày chỉ ăn mỗi bún à bác ơi
    Cho em xin thêm mấy địa chỉ nữa đi ạ...
    Tui ở homestay nấu nướng được, đi chợ mua đồ về nấu, hải sản trên đảo cũng rất tươi, tui mua được ghẹ, mực với tôm, thịt ba rọi về làm BBQ vừa ngon vừa đúng khẩu vị.

1 số tấm hình đồ ăn của tui nè:

48157559351 a121101eec b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157637657 dfe0306eb6 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157558741 41f5c15d47 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157636357 0fd53dfef6 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

Mải chụp hình nên nướng hơi cháy

aloso321's Avatar
    Bạn tham khảo thử tours Hà Nội - Côn Đảo của Ánh Dương Tours nhé. Công ty mình mới đi bên này về, feedback của mn khá ổn. Bay Vietnam Airlines, ăn uống ngon, nhiều hải sản, phòng khách sạn rộng rãi, sạch sẽ, hướng dẫn viên thân thiện và nhiệt tình. Mình thấy giá tours cũng rẻ (so với 1 số bên khác).
    Tầm này tới qua năm, mn ra Côn Đảo lễ Cô Sáu, các chiến sĩ ở Nghĩa Trang Hàng Hương cũng đông. Mình thấy công ty bạn mình cũng đi Côn Đảo sau Tết.

Trích dẫn Gửi bởi aloso321 Xem bài viết
    Bạn tham khảo thử tours Hà Nội - Côn Đảo của Ánh Dương Tours nhé. Công ty mình mới đi bên này về, feedback của mn khá ổn. Bay Vietnam Airlines, ăn uống ngon, nhiều hải sản, phòng khách sạn rộng rãi, sạch sẽ, hướng dẫn viên thân thiện và nhiệt tình. Mình thấy giá tours cũng rẻ (so với 1 số bên khác).
    Tầm này tới qua năm, mn ra Côn Đảo lễ Cô Sáu, các chiến sĩ ở Nghĩa Trang Hàng Hương cũng đông. Mình thấy công ty bạn mình cũng đi Côn Đảo sau Tết.
    Bay Vietnam Airlines cơ ah, mình đi tours 1 số bên, toàn bay Vietjet. Lần đầu thấy có công ty lữ hành cho khách hàng bay xịn sò vầy đấy

aloso321's Avatar
    Bay Vietnam Airlines cơ ah, mình đi tours 1 số bên, toàn bay Vietjet. Lần đầu thấy có công ty lữ hành cho khách hàng bay xịn sò vầy đấy
    Mình thấy trên website ghi là Việt Nam Airlines và Vasco Airlines nhưng công ty mình bay Việt Nam Airlines bạn nhé. Quá cảnh ở Cần Thơ: https://anhduongtours.vn/tour/du-lic...-tiet-san-pham

Trích dẫn Gửi bởi themen184 Xem bài viết
    Tui ở homestay nấu nướng được, đi chợ mua đồ về nấu, hải sản trên đảo cũng rất tươi, tui mua được ghẹ, mực với tôm, thịt ba rọi về làm BBQ vừa ngon vừa đúng khẩu vị.

1 số tấm hình đồ ăn của tui nè:

48157559351 a121101eec b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157637657 dfe0306eb6 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157558741 41f5c15d47 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

48157636357 0fd53dfef6 b - [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân

Mải chụp hình nên nướng hơi cháy
    Có quán nào ngon bổ rẻ ko bác, chứ bọn em đi công ty, ko thể tự nấu nướng được

themen184's Avatar
    Có quán nào ngon bổ rẻ ko bác, chứ bọn em đi công ty, ko thể tự nấu nướng được
    Dân ở đây thì dễ thương, không chặt chém, giá cả thì đắt đỏ do đa số đều chở từ đất liền ra chứ không phải dân họ nói thách. Mình thuê được homestay khá thoải mái, chủ nhà dẫn đi chợ mua hải sản về tự làm BBQ, hải sản ở tươi lắm, buổi tối ngồi nhậu với chủ Homestay rồi nghe kể chuyện tâm linh cũng thú vị.

Ăn uống thì Côn Đảo có cá với mực, tôm mũ ni là đặc sản trên đảo, còn lại mấy món khác về SG ăn cho ngon và rẻ. Mấy món ăn nhanh như cơm bún miến phở của người dân ở đây bán quán chỉ ở mức được, không có gì đặc biệt, có điều kiện thì dô nhà hàng ăn khỏi phải bàn, có điều như đã nói ở trên là rất mắc, còn ko thì đi chợ mua về tự nấu như bọn mình cho vừa khẩu vị.

1/6 123 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53