[Hỏi đáp] [Côn Đảo] Xin địa điểm ăn uống có không gian tốt và giá bình dân - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 ... 3456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 41 đến 50 của 53
    Trích dẫn Gửi bởi themen184 Xem bài viết
    Khai thác đảo thì mới khẳng định chủ quyền biển đảo. Bỏ hoang phế thì trung quốc cho người lên ở chiếm nữa. Say xe cũng nên ráng mà đi
    Từng 1 lần đi tàu cao tốc từ Hà Tiên ra Phú Quốc, có 1.5 tiếng thôi mà như cực hình, mình trâu bò nhưng phải nhắm mắt nín thở để ko ói.

themen184's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi baotram123 Xem bài viết
    Từng 1 lần đi tàu cao tốc từ Hà Tiên ra Phú Quốc, có 1.5 tiếng thôi mà như cực hình, mình trâu bò nhưng phải nhắm mắt nín thở để ko ói.
    Bạn này nhầm vãi chưởng, cứ tưởng "trâu bò" là không nôn ói! Cái này là do từng người bạn nhé.

Nguyên do say xe là do tai và mắt gửi tín hiệu tới não không đồng nhất, do đó không đồng bộ được từ các giác quan này, khiên đầu óc quay cuồng. Dù bạn có khỏe cỡ nào thì vẫn bị knock-out như thường nếu như việc đồng bộ các tín hiệu nói trên không ổn định và đồng bộ.

Bạn này nhầm vãi chưởng, cứ tưởng "trâu bò" là không nôn ói! Cái này là do từng người bạn nhé.

Nguyên do say xe là do tai và mắt gửi tín hiệu tới não không đồng nhất, do đó không đồng bộ được từ các giác quan này, khiên đầu óc quay cuồng. Dù bạn có khỏe cỡ nào thì vẫn bị knock-out như thường nếu như việc đồng bộ các tín hiệu nói trên không ổn định và đồng bộ.
    Ý mình là đi tàu cao tốc 1.5h đã ko nổi rồi, giờ 3 tiếng cao tốc thì rất căng

Trích dẫn Gửi bởi baotram123 Xem bài viết
    Ý mình là đi tàu cao tốc 1.5h đã ko nổi rồi, giờ 3 tiếng cao tốc thì rất căng
    Chắc hôm đó đi sóng gió cấp 4,5 gì đấy! Chứ mình cũng đi cao tốc từ HT ra (mình đi xe vẫn bị ói nha) biển êm ru có bị đâu nào

Trích dẫn Gửi bởi thuyanh96 Xem bài viết
    Chắc hôm đó đi sóng gió cấp 4,5 gì đấy! Chứ mình cũng đi cao tốc từ HT ra (mình đi xe vẫn bị ói nha) biển êm ru có bị đâu nào
    3 tiếng mà gặp biển động mà cứ xác định ôm sẵn cái túi nilong đeo . Ai yếu yếu là xỉu luôn chớ dễ ăn.

Trích dẫn Gửi bởi lf2vt Xem bài viết
    3 tiếng mà gặp biển động mà cứ xác định ôm sẵn cái túi nilong đeo . Ai yếu yếu là xỉu luôn chớ dễ ăn.
    trải nghiệm đi tàu cao tốc bữa đi từ Hạ Long lên Móng Cái của mình cũng không good lắm. Nó chạy nhanh + xập xình, cứ nghĩ lỡ va vào mỏm đá nào chắc tèo cả lũ

Trích dẫn Gửi bởi khoailepho Xem bài viết
    trải nghiệm đi tàu cao tốc bữa đi từ Hạ Long lên Móng Cái của mình cũng không good lắm. Nó chạy nhanh + xập xình, cứ nghĩ lỡ va vào mỏm đá nào chắc tèo cả lũ
    Nó mở Titanic cho hành khách xem thư giãn nữa chắc vui nhỉ

aloso321's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi thuyanh96 Xem bài viết
    Nó mở Titanic cho hành khách xem thư giãn nữa chắc vui nhỉ
    Vừa xem vừa cầu nguyện

themen184's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi khoailepho Xem bài viết
    Đi tàu hay đi máy bay thì cũng đều vui rồi. Ra VT ăn chơi 1 ngày roài sáng mai đi Côn Đảo. Hồi 2007 em còn phải đi tàu cá 15 tiếng mới đến mà. Mà khốn nạn là hồi ấy 1 tháng phải đi 2 lần suốt cả năm.
    Sao không làm chuyến từ Bạc Liêu đi có phải gần mà nhanh hơn không nhỉ

aloso321's Avatar
    Sao không làm chuyến từ Bạc Liêu đi có phải gần mà nhanh hơn không nhỉ
    Sao ko là Sóc Trăng, Bến Tre

5/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 ... 3456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53