Địa điểm ăn uống ở quận tân phú
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 24/24
Kết quả 1 đến 10 của 24

2. Xem thêm review nổi bật khác

Trà đá đường's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi drbean Xem bài viết
    Tình hình là mới có người yêu ở Tân Phú, ban nào bít quán ăn hay quán nước nào được được ở gần đó thì tư vấn giúp mình với nhé. thanks
    Hix, Quán nhậu 5 lửa đường Tân Kỳ Tân Quý

bear00's Avatar
    Tân Phú là khúc nào vậy, mấy cái khu Tân Phú , Tân Bình hẻm phân biệt dc
    Nếu ngoài khu Tên Lửa thì qua khu đường số 7- Tên lửa , có nhiều quán. Đường Bình Thới nhiều quán.
    bạn tính đi chỗ thế nào thì mọi người mới nói dc
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

khu nao cung dc ban a, chi can quanh quanh quan Tan Phu ^^

Trà đá đường's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Tân Phú là khúc nào vậy, mấy cái khu Tân Phú , Tân Bình hẻm phân biệt dc
    Nếu ngoài khu Tên Lửa thì qua khu đường số 7- Tên lửa , có nhiều quán. Đường Bình Thới nhiều quán.
    bạn tính đi chỗ thế nào thì mọi người mới nói dc
    Tên Lửa là Bình Tân

Tân Phú minh họa cho dễ hiểu là : Lò thiêu Bình Hưng Hòa đó...

Quán Tân Phú thì nhiều mà : hòn đất, làng tre, hòn non bộ, bò tùng xẻo chân mây, lẩu trăn, tuấn mập ....

Tân Phú thì có mấy khu bên Tân Sơn Nhì, Nguyễn Sơn, Gò Dầu..... đó bạn!

max024's Avatar
    Ăn :
    Quán bún bò Sông Hương trên đường gò dầu.
    Nhậu Phượng Các, Lê Trọng Tấn đi thẳng 1 hồi là thấy.
    Ốc Pro và Nướng Muối Ớt giá khá chát nên mình chưa thử =((
    Từ Lê Trọng Tấn chạy ra kcn TB có quan kem xôi, ở đường nào mình quên rồi >.< ăn lạ miệng, cũng được.
    Lê Trọng Tấn đi thẳng, gần đến chỗ rẽ chợ Sơn Kỳ có bán bún riêu 10k/tô, Ăn được, chỉ bán chiều tầm 4h30 đến 7 - 8h là hết hàng. Ngồi ngoài đường nhưng bàn ghế cũng ok.
    Uống :
    Quán trà sữa Hello trên đường Nguyễn Cửu Đàm, món "trà sữa hello" uống khá ngon. Đặc biệt thích bánh plan kèm trà sữa :X
    Quán trà sữa Jan trên Lê Trọng Tấn, ngay gần ngã tư Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ. Ghế ngồi lịch sự, thoải mái, trà sữa không được ngon lắm.
    Ngoài ra khu vực Lê Trọng Tấn gần dh CNTP có rất nhiều quán trà sữa như
    Mcoffee => lựa chọn tầng, nhưng vài lần mình đến nhân viên ngòi choán hết cái cầu thang, mình chỉ lên đc đến tầng 1. Đồ uống khá ổn, các loại hạt thì hơi nhạt.
    Cooltea => Đồ uống ổn, đồ ăn thì gọi mấy quán bên cạnh, tuy nhiên không ngon lắm đâu. Tầm chiều tối quán hơi ồn. À ở đây có khoai tây chiên, bò viên và cá viên ăn cũng được.

taibin87's Avatar
    bạn muốn món ji? bít chỗ nào ngon mình sẽ pm!

quán Rio ở Lê Trong Tấn, mới mở , quán đẹp, trà sữa ngon, có món ăn vặt cũng ngon. quán mới lạ và đẹp

bún giò heo ngay góc Trương Công Định với Trường Chinh, kế bên cây xăng nhé! bánh bèo trên đường Nguyễn Mai Ninh, nhìu wan' lắm khoảng 2-2,5k 1 chén! mì Quảng "Sâm" trong hẻm đg Nguyễn Mai Ninh, mình ko nhớ rõ địa chỉ, để xem lại! 18k/ 1 tô, có sườn, cá, tôm, thập cẩm 21k/1 tô, có tô không nhân nữa nhé, 9k/1 tô. wan; khá đông, mở cửa 3h! hủ tíu hẻm Trường Chinh, đối diện KFC,mở cửa sau 6h, 25k/1 tô, canh bún đường Dân Tộc, có 1 wan; duy nhất nên ko nhớ địa chỉ mở từ khoảng 2h, 7k/1 tô có rau, 1 miếng chả moi, ăn thêm cây chả heo là 5k, chả do wan' tự làm nên rất ngon, rau muống non, ngon lắm, mình ăn wan' này từ hồi người ta bán có 2k/1 tô lẩu thì có lẩu Tấn Lực, nổi tiếng với lẩu cá Kèo, 120k, đi Trương Công định rùi hỏi nhé! nổi tiếng,ăn chè thì đi Ba Vân, (ngay Trương công Định lun), thấy cái công viên chung cư bé bé weo zô, tầm 5h đi ngang là thấy bán rùi, đi buổi tối ngồi ngoài công viên khá mát,đường Nguyễn Hồng Đào thì có rạp Galaxy (cuối đường)...chúc bạn đi chơi vui!

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 24/24

Tag của Chủ đề này