Du học Úc, làm sao đậu visa dễ đi nhất?
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8

Du học Úc, làm sao đậu visa dễ đi nhất?

Tình hình là mình muốn đi du học Úc nhưng lại sợ không đậu visa, các bạn có thể giúp mình có cách nào đậu visa ko?

2. Xem thêm review nổi bật khác

Đi du học Úc dể mà. Mà giờ đi học đh ở nc ngoài mắc lắm, nhà mình thì cho mình đi học trường cđ quốc tế của Úc ở VN rồi tìm trường đh ở Úc để học liên thông ở Úc như vậy chi phí rẻ hơn mà cơ hội ở lại Úc đi làm cũng dễ hơn đó

Học trường QT ở việt nam xong đi du học là dễ xin visa nhất đó bạn. bạn muốn đi du học Úc thì chọn trường dạy CT của Úc đó, mai mốt liên thông dễ hơn.

Theo mình, nhà bạn có điều kiện thì nên học Quốc tế cho dễ. Thật ra mình học chương trình quốc tế tuy tiếng anh có vẻ lo ngại tí, nhưng bù lại sau này đi du học hay đi làm có lợi hơn nhiều. Bạn thử tìm hiểu mấy trường ĐH-CĐ quốc tế đi, người ta tư vấn cho mình. Mình vừa chuyển từ trường ĐH qua học lại ở bên CĐ Kent nè, tại học ở trường ĐH VN đi pv du học hơi khó, mình tạch 1 lần rồi. Học trường quốc tế thì khả năng đậu pv cao hơn mà bằng cấp ra cũng pro hơn

Bạn ơi, bạn biết trường QT nào dạy ok không, bạn chia sẻ cho mình với. Tks bạn nhiều

Lúc trước mình định học ở RMIT, mà học phí chát quá, tới tận mấy trăm triệu một năm học, vã quá, không biết làm sao thì được 1 chị tư vấn bên RMIT giới thiệu học chương trình cao đẳng ở Trường KENT trước 2,5 năm rồi sau đó liên thông qua cho nhẹ tiền. Và giờ mình đang là sinh viên của RMIT, hic không có chương trình đào tạo KENT không biết làm sao luôn. Chỉ có 1 chữ để nói là KENT quá good về chi phí lẫn chương trình học. Bạn tham khảo trường KEnt coi sao nà! chúc bạn chọn được trường phù hợp với mình!

bạn thích học chương trình của Úc hay Mỹ hay Anh? Mình đang học chương trình Quốc tế của Úc ngành QTKD. Mà mình ngu nên không dám học Đại học sợ học ko nổi nên chọn đường vòng học Cao đẳng rồi liên thông sau, cũng được phết mà không phải học mấy môn đại cương việt nam mi lằng nhằng. bạn thích thì email mình chia sẻ thêm nha,

À tui biết trường KEnt vs RMIT rồi, nghe đâu là có liên kết với nhau đó. Học bên Kent xong rồi liên thông qua RMIT. Đỡ chi phí với không lo tiếng anh lẹt đẹt theo k nỗi . RMIT thì quá biết về học phí rồi ha, khỏi bàn luôn ha. KEnt thì tui không rõ lắm, bạn thử lên web của Kent xem, k thì gọi hỏi ngta tư vấn cho nhanh. Bạn thích học ngành nào v??